Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Wa Miaka 14 Apewe Mimba na Mzungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Dec 14, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema kuishi kwingi kuona mengi. Nimesikia kisa kimoja huko Arusha cha ajabu sana ambapo mtoto wa miaka 14 (form 2) kapewa mimba na mzungu mwenye miaka 48. Huyu binti alikuwa hajui kwamba ana mimba ila mama yake aliona dalili za ujauzito kwa mwanae akamuweka chini na kuanza kumdadisi. Hapo ndo alipokiri kwamba ana mahusiana na babu mzungu wa miaka 48 anayeendesha biashara ya utalii jijini Arusha. Kichekesho ni kwamba haka kabinti kaliahidiwa CL na blackberi. Mama mtu akawa hajui CL ni nini hadi pale marafiki zake walipomwambia kwamba CL ni viatu. Anyway mzungu kasepa makwao baada ya msako mkali wa polisi. Wanamama wenzangu zungumzeni na watoto wenu mapema. hiki kitoto kicheche kilikuwa kinashinda kwenye internet usiku na mchana kumbe anatafuta makubwa kumzidi kimo kwenye mitandao na kutamani kuwa navyo. Wazazi wake wabebeshwe lawama. wewe tanzania, watoto wadogo hivyo unawaacha na computer 24/7 hivyo si ndo mambo ya kutafuta mambo ya watu wazima ya CL na blackberi ?
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe hakukabwa?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hongera mzungu kwa kumjaza mimba mwanafunzi .ndo maana mkuu wa kaya alisema hwa wanapata mimba kwa sababu wana kiherehere
     
  4. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    safi sana Kiherehere Kiherehere plus tamaa na Ndoto za Kitandani unaweza unajenga Angani, Angani. tamaa mbaya wameambiwa hawasikii ngoja watulizwe na mimba za Wazee.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa sana kumsema vibaya huyo mtoto wakati yeye ndie victim hapa. Yaani mnadhani mtoto wa miaka 14 ana akili ya kufikiria kua anacho kifanya ni kibaya wakati hajakatazwa (na kukumbushwa) na wazazi, na wakati anashawishiwa na mwanaume wa miaka 48? si kakabwa huyo? Nyinyi ndio wale wanaume mnawashawishi watoto kama hawa, mkikubaliwa mnakula tu, mkijitetea kua alitaka mwenyewe!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kama kuna kitu ambacho kinanipa shida kukifikiria na kujengea taswira kichwani kwangu, ni mtu mzima kujikunja kabisaa na binti mdogo wa miaka <18! Hivi inakuwaje, na ina starehe yoyote kweli? Seriously?! Na humu wamo tu, tumejificha nyuma ya avatar!:smash:
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kazi ya U-Turn hiyo.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kila kitu U-Turn...kaazi kweli kweli.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka kukataa kwamba U-Turn haipromote wasichana wa Kitanzania kutafuta mabwana wa kizungu kama solution ya matatizo yao maishani?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu shosti lakini hajaambukizwa ngoma basi itabidi ajifunue halafu aendelee kupiga shule kama kawa..

    blakiberi na CL vya zua mambo kweli kuwa uyaone...:shock:
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Nakataa ndiyo.

    Ni tafsiri zenu tu hizo ambazo zinasukumwa na chuki dhidi ya Mange. Kwenye macho yenu Mange ni shetani.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    asemaye hayajamkuta lakini siku yakimkuta atakaa kimya.
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri au mbaya mi siamini katika shetani, kwa hiyo inaonekana hunielewi kabisa.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Haya bana...tufanye ulichokiandika ni kigumu mno kwa mimi kukielewa.
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sio tufanye, it is obvious.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sio wazazi? sio huyo mtu wa miaka 48? haya bwana...
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Haya, ni wazi kuwa sikuelewi au sijakuelewa.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ni Mange bana...wazazi wa mtoto hawastahili kabisa lawama. Na hilo fataki la kizungu nalo halistahili lawama. Ni Mange Kimambi mwanzo mpaka mwisho. Sema ni Mange Kimambi ugongewe like.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kusema kazi ya U-Turn hakuwezi kuondoa ukweli kwamba wazazi na huyo mzungu wana sehemu yao, kama ndio ukweli.This is not a set of mutually exclusive events.Some things are bordeline stating the obvious, and I am not into that.

    Ninachojua ni kwamba U-Turn ndiyo chombo namba moja mtandaoni cha kushadadia watoto wa kibongo kuzibukia wazungu. Na huyu ni mmoja wao.
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh!! Issue sio mzungu bana........angeweza kukunjuka hata na njeree mlinzi wao.
    Issue hapa ni wazazi ongeeni na wanenu.

    Na vijibaba fuateni mijiimama bana, waacheni watoto wawe watoto, kama nyie mliachwa mka-enjoy utoto wenu, kwa nini mnataka kuharibu utoto wa wenzenu?
     
Loading...