Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mchungaji - Matokeo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masanilo, May 20, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimepokea matokeo ya Mtoto wangu anayesoma St Maendeleo Academy. Nimeona ni wawekee matokeo yake wadau naomba ushauri nimfanyaje huyu kijana?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhahaha....baba mchungajia pesa ya ada ni kama unatupa jalalani...embu mrudishe kijijini akalime!!
    Jeme anajua linavyotumika!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Rev basi tu sababu mwalimu anataka mtoto akariri... but logically huyo mtoto kapata maswali.. Nimeipenda ya digestive system inaonesha dogo hygiene haimpigi chenga...lol
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakulaumiwa ni mama hapa kwa kweli!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu anafaa kwenda Uni moja kwa moja, mwalimu aliyekuwa anasahihisha hakuwa makini kabisa ilibidi awe ana reason majibu kabla ya kusahihisha:biggrin1::biggrin1:
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimeachwa hoi baada ya kuulizwa Adolf Hitler ni nani.....dogo kachora picha na Moustache
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asha D huyu mwalimu ilibidi awe anafanya reasoning kwanza huyu dogo wa kupeleka UNI moja kwa moja:dance::dance:
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hey..muchungaji---pereka hii kitu kwa babu roriondo!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ngoja nifanye taratibu akasome chuo cha Kata - UDOM
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Babu wa Loliondo ni mchawi tu!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    eebana Rev,nikuulize,hivi picha wanazi-enlarge vipi after attachment??...nimeshindwa kabisa kuzikiza...kama kuna mtu anajua plz..nimekwama.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    lol...lol...Si unajua tena Hitler bila hako ka mustache huo ni fake kabisaaa.... Dogo huo anaobserve sana...
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    TF huyo mwalimu atakua ndo wale walosoma alafu hawajaelimika..lol (wakinibamba hapa!)... yani kumpa dogo zero na hali anaonesha anapitia vitabu-not fair at all.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hebu lipia hiyo service nikupe shule teh teh teh teh ...!
     
  15. w

    warea JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto kama ameweza kunakili vizuri maswali bila kukosea na kutoa majibu kama hayo, hujapoteza hela yako. Ana akili sana.
    1. ameona maswali yanayoulizwa yako chini ya uelewa wake. Alitegemea maswali yenye akili zaidi.
    2. maswali yenyewe hayana faida yoyote kwake. ni kwa ajili ya wale wanaokariri. sio kutatua matatizo ya jamii.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Ninakushgukuru sana! Kuna mtu alinishauri nimpeleke kwenye Kilimo Kwanza.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! Halafu Masa nilikuwa sijaona vizuri hako ka-mustache ka Hitler dogo noma sana huyu.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo handwritting yake nzuri na clear haiendani na majibu...
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nakwambia nianchie nimpeleke kule Ngarananyuki akajifunze kilimo kwanza!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia vizuri na wei kichwani ipo lol!
     
Loading...