Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa mchina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chetuntu, Feb 7, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja alizaa na mchina, baada ya miezi tatu, mtoto akafariki ghafla. Basi maziko yakaandaliwa . Mama akawa analia kwa uchungu sana, huku akitamka nilijua tu jamani mie! Wamama wakamtuliza wakamuuliza ni nini kwani? Akajibu nilijua vitu vya mchina havidumu.
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaha feki hadi mtoto
     
  3. E

    Elisha Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, hiyo kali ya mwaka! Fake mpaka...
     
Loading...