Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa mbunge chadema kizimbani kwa wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kidogo chetu, May 22, 2012.

  1. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Natoka Iringa niko ndani ya gari nimesikia mtangazaji wa redio moja maarufu hapa iringa akisoma habari hii toka magazetini.
    Tafadhali mwenye details atumwagie jamvini ukweli tuuone
    NAWAKILISHA
     
  2. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe ndiye umesikia habari hiyo then unataka mwenye details amwage How? Nadhani ungeeleza huyo mbunge ni nani kidogo ingejadilika.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwani mtoto wa mbunge hana kinga ya mashitaka pindi mzazi wake akiwa mbunge?. teh
    .
    "IT WAS GOD WHO CREATED MAN, MAN CREATED MONEY AND MONEY CREATED MAD, MAD AND MADNESS".
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ubunge ni wa mzazi wake ,yeye ni raia kama mimi na wewe anapovunja sheria ni lazima ashuhulikiwe mzazi akiwa mbunge wa CUF,CCM au TLP wote ni 'MAJI YA NYANJA''
     
Loading...