Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa masikini huwezi kusoma diploma kwa gharama hizi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Acha Uvivu, May 1, 2012.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio siri kupata diploma tu ni jambo linalohitaji gharama kubwa katika serikali hii.ajabu zaidi ni katika vyuo vya serikali. Mwaka mzima jumla inakugharimu tsh.1.5 milioni. kweli tutafika. Serikali iangalie namna ya kuwasaidia vijana wanaotaka kusoma diploma ya Science na Technologia kwa kutoa mikopo kwenye vyuo kama DIT, Mbeya Institute of Science and Technology etc. Jionee mwenyewe hizi gharama, mtoto wa masikini huwezi kupata diploma.http://www.dit.ac.tz/Fees%20structure%20B.Eng%20for%202012%2013.pdf na http://www.mist.ac.tz/Documents/APPLICATION_%20OD_2012_2013.doc
     
Loading...