Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa masaburi aula!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 20, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Timu ya coventry city inayoshiriki ligi daraja la pili nchini uingereza inafanya mchakato wa kumuombea ATC kijana Deogratius Didas Masaburi ili aweze kuichezea timu hiyo.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli hii thread sio mahali pake. Hapa sitarudi
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mbona huu sio udaku wala utani!
     
  4. jay-mc

    jay-mc Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    umengilia mlango wakutokea!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ooopss,ni kweli nimebugi step,samahani ipotezeeni hii sredi.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Who is Masaburi?
     
  7. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Rekebisha kidogo mkuu, atc ilishakufa, siku hizi kuna atcl! Anayoombewa huyo kijana ni itc!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni daraja la pili la amateur Coventry... ni ligi kama vile ya mkoa lakini nao wanahitaji documentation

    nina hakika dogo hatumii masaburi kabisa kufikiri
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    anatumia masaburi
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shukrani mwalu kwa marekebisho pia sorry kwa thread ya ki-sport katika jukwaa la jokes.Dah! tatizo nimelizoea mno hili jukwaa.
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha comments zimenifurahisha kuliko thread
     
Loading...