Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa mamndenyi atoa tamko kuhusu taraka ya mama yake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Sep 11, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habhari yenu bhana,
    Katika siku ambazo ninafuraha toka kuzaliwa kwangu ni leo nilipo pata simu kutoka kwa mama kuwa kapigwa taraka na baba yangu ombaomba Arushaone
    Kwakweli toka mama aolewe na Arushaone imekua haraha,baba gan kafulia muda wote,baba kazi kutumia hela za mama tu,kila nikimpatia hela mama, ka-ding kanakomba zote,mpaka mama alishaanza kufubaa.mbaya zaidi ni pale nilipomletea mama suti,viatu,mkoba na vipodozi nikashanga eti Arushaone kaenda kuviuza!...si hapo tu baba umekua akiniibia boxer zangu,mashart yangu yote kakombe.dah bora ulivyomuacha mama yangu maana hata bajet yangu ya mwez itatulia,baba mpaka nilianza kukukwepa kila tukikutana ni mizinga tu kwa kwenda mbele.kwanza ulikua unambemenda mama yangu,nenda tena nenda,mama apumue lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Toba!...kumbe!... Ruhazwe JR umeamua kuanika mambo ya ndani kabisa.pamoja na tamko lako ukikutana na charminglady mwambie nampenda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ruhazwe jr!!! Labda hunijui wewe. Me sijitangazi kama akina nshomile ila kiukweli mm ni mtu na heshima zangu na kauli zako za kipuuzi unazoandika hapa cc ni za kunivunjia heshma na nasema sitazivumilia naripot post yako kwani umevuka mstari.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He!,he!.... Arushaone upo serious?...mi sidhani kama Ruhazwe JR yupo serious kama wewe ulivyokuja.labda mimi ndio sifahamu kinachoendelea.Lakini yote tisa ukimuone charminglady mwambie nampenda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usikasirike sana, mtoto anaeleza tu upande wa pili ambao haukuwa tayari kuuanika.
    Umemwaga ugali ye kamwaga mboga.
    Na kwa jinsi alivyo kuchana sidhani kama utampata mwingine.
    Utajuuta kutoa talaka.
    Lol!
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    My X- Father Arushaone do whatever,....lakini nasema bora ulivyo muacha mama yangu Mamndenyi kwakua kwanza ulikua mzigo kwake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nashangaa!huyu ding vip?kamuacha mama tena kwa talaka tatu mpaka mim kanitwanga talaka,then anakuja kuwaka,anawaka nin?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we mtoto kiboko,inaonekana unamapenzi na mama.lakini vip umemwambia cl kale kaujumbe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    hahahahahaa we mtoto utakosa radhi ya babaako, si unaona tayari kafyumu? Kamuombe radhi upesi
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aa wap! Simuombi radhi ding wa kambo mimi,mwache akajinyonge alinitesea sana mama
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani C6 kama kungewezekana kuazimana wazazi ningekuazima Arushaone ungekoma,we baba gani siku ya kula nyama anataka eti apike yeye,alafu wengine mnakula kwa mchuzi tu nyama zote anakula yeye wakati ahemei hata nyanya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntaifanya kazi hiyo rasm
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hatimaye mtoto aingilia mapenzi ya wazazi hawa ndio wale watoto wenye tabia ya kuchungulia wakubwa.ameamua kuusemea moyo wamama sijui ikitokea wakirudiana itakuaje kwake.angalizo mtalaka hatongozwi
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Is't new Isidingo being lauched today ?
    If not !
    So what ?
    If yes !
    We need contesters (cast) names
     
  16. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mwachie laana amevuka mipaka
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Ruhazwe love you my son,
    nisamehe nilijua nimepata kumbe nimepatina,
    will never happen again,
    love you more my son, mwaaaaaaaaaa!

     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Na bado, kwani kuna heshima gani ameivunja hapo,
    umeyavulia nguo na uyaoge babu wewe.

     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    hakuna cha laana wala nini
    baba mwenyewe wa kambo laana wapi na wapi.

     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah! Mama we acha tu!hali uliyokua umefikia ilikua inaniumisha kichwa mpaka nikaanza kufunga na kuomba ili hako kading muachane maana baba si baba tena alikua balaa kama pepo yani,nakumbuka hata lut za saloon zilikata,kazi ya hako kading ni kushinda kwenye sofa na kuangalia tv,huku akisubir mimi nikuletee hela yeye achukue tu.mmmh asante mungu hili pepo mtaka vitu limetutoka
     
Loading...