Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Magufuli afeli form four

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by J Rated, Feb 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amemaliza shule ya st.Matthew's
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 6%, align: center"]
    S1071/0102​
    [/TD]
    [TD="width: 4%, align: center"]
    F​
    [/TD]
    [TD="width: 22%"]JESCA JOHN MAGUFULI
    [/TD]
    [TD="width: 6%, align: center"]
    30​
    [/TD]
    [TD="width: 4%, align: center"]
    IV​
    [/TD]
    [TD="width: 58%, align: center"]
    CIV-D HIST-D GEO-D KISW-F ENGL-C B/MATH-F COMM-F​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahhaha acha nicheke, hawa watu nchi imewashinda na familia zimewashinda. harafu ukiangalia wawili hao wote ni playboys.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    What's the big deal?

    Kwanza mfumo wetu wa elimu haueleweki! Na kufeli mtihani si kigezo cha akili wala werevu.

    Sijui kwa nini tu watu wanawekeaga sana umuhimu wa divisheni....
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    eti eh...tufute mitihani
     
  5. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshindwa kuongoza nchi na hata familia za watu watatu zimewashinda.Kweli CCM hovyo inatia kinyaa.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Naona baraza limekomaa nao mwaka huu khee kheee
     
  7. BITTY NGUZO

    BITTY NGUZO Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio safi kutoa siri za wanafunzi
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MADRASA at work!
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaa....!!!
     
  10. L

    Luluka JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wenu mnaofuatilia matokeo ya watu ndo kwanza hata hizo four hamkuzipata.wengine vyuoni mna pass,kwasababu hatuwajui ndo mnasakama watoto wa watu.kwani mtoto wa kiongozi ndo hafeli?waacheni watoto wa watu!
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ukiwa public figure yatakuandama mengi...
    Hata kama unakula kisamvu kwa ugali wa mhogo kila J'mosi,watu wakiinyaka hiyo siku moja tu,wataizusha kama vile watumishi wako wa Ikulu au nyumbani kwako wameshirikiana na mkeo unyimwe chakula!
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha!kazi ipo.
     
  13. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh jamani ya madaktari yameisha?Mbn wabongo tunaendeshwa na matukio.....Anayefahamu anijuze taarifa za HOSPITALI YA MUHIMBILI kwa sasa.
     
  14. M

    Museven JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mtazamo wako unaashiria hata ww ulifeli ndo mana huoni deal ktk division! Yah, namna ya kujifariji kimtindo!
     
  15. V

    Vonix JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Daaaaah,acha nipite tu public figure kazi kwenu.
     
  16. n

    ngony Senior Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cjakuelewa vzr
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    i see.....
     
  18. n

    ngony Senior Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cjakupata! unrelated
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyu kafaulu HGL inakubali
     
  20. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mbona mko hivyo jamani?
    Nyie mnaowasimanga hawa watoto nyie mlipata ngapi?
    Kosa lao ni nini? Kuwa watoto wa viongozi? Akili ya mtoto haiwezi tegemea cheo cha mzazi hata siku moja, na hao wazazi si walioandika huo mtihani.
    Na hakuna palipoandikwa katika vitabu kuwa ukiwa mtoto wa kiongozi basi marufuku kufail.
    Msiwasakame kiasi hicho.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...