Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by Smile, Mar 21, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    suppose umeona siku zako anzia tarehe 13 march ni siku zipi za kupata ujauzito wa mtoto wa kiume?kama huna jibu tafadhali kaa kimya sitaki confunsion
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Zingatia haya.
    Wanasemaga

    a) Sperm Y (ambao ndio wanatengeneza boy) wanaogelea kwa spidi kubwa kufika kwenye yai lakini wanakufa haraka.
    b) Sperm X (ambao ndio wanatengeneza girl) wanaogelea slow lakini wanachukua muda kufa
    N:B) hapa tunajifunza kwamba kumbe wanawake ni wavivu tangu wanapokuwa sperm na vidume havina uvumilivu, vinakufa haraka.

    Bek to topik.
    Kwanza elewa kwamba hii ni game of chances na haina guarantee lakini zingatia yafuatayo.

    -Ili upate mtoto wa kiume hatua ya kwanza inabidi ujizuie na sex takriban siku nne kabla ya ovulation yako, kumbuka ukisex siku hizo ina maana X sperm wanaweza kusurvive mpaka siku unaingia kwenye ovulation lakini Y sperm hawatoweza na hivyo utakuwa na chance kubwa ya baby girl.
    - Kwa vile Y (boy) sperm wanaogelea faster kuliko X (hawa X wavivu kweli wallahi) inabidi uhakikishe unasex siku ambayo unaovulate (lengo ni kwamba Y sperm afike mwanzo kwenye kurutubisha yai na hivyo kukupatia kidume).

    Tukirudi kwenye suala lako la msingi la tarehe ngapi? hii itategemea na cycle yako ya mwezi na pia ni muhimu kwako kujielewa kile kipindi unachoovulate, lakini kama mzunguko wako ni siku 28, tarehe 25 ambayo itakuwa ni siku ya 13 itakuwa ni best kwako kujaribu (usisahau ile kuacha sex siku nne kabla ya hii siku), na pia kumbuka its not guaranteed.

    NB: Nina F ya biology form 4, changanya na za kwako
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah tarehe 25 ? Afadhali si jpili/ nitatega watu hadi kieleweke ? Sijui nitoke na nani?
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi sipendi kabisa uzinifu lakini kwavile una shida nitajitolea kukusaidia, nikufate wapi? Tena toto lako litakuwa na akili kwel kwel manake asili yetu sote tunafanya kazi ubalozini
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwaka huu lazima nizae jpili nitadaka hata muuza mchicha mtaani
     
  6. k

    kiparah JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningekusaidia, sema tatizo langu mimi ni mtu wa mapacha tu, tena wote wa kike, ila ni mashoto!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mapacha napenda sana huwezi kujitaidi hata umix?
     
  8. k

    kiparah JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Da! Ngoja tukutane tujaribu kwanza, halafu tushauriwe jinsi ya kupata wa kike na kiume!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unafanya mara ngapi ndo unampa mtu mimba?
     
  10. Bond James

    Bond James Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi pia niweke kwenye list Smile
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unamzunguko upi mrefu au mfupi wa siku 28?
     
  12. k

    kiparah JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara moja tu tena kwa mshindo mmoja tu. Si unajua sisi wa group 0 plus. Sema ili kukuza kucha na nywele tutatakiwa kufanya mara kwa mara tena mfululizo.
     
  13. k

    kiparah JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara moja tu tena kwa mshindo mmoja tu. Si unajua sisi wa group 0 plus. Sema ili kukuza kucha na nywele tutatakiwa kufanya mara kwa mara tena mfululizo.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yale yale mtoto hana baba mara ooh baba mkimbizi mara ooh baba msomali mara ooh baba mmarekani mweusi kila la kheri
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    ehhh kumbe wenye akili ndo wanafanya kazi ubalozini?...hahh ahhahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaa poor me:scared:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ahh wewe ...kuwa wewe baba basi ilikusiwe na utata wa baba....tutajua tu baba wa mtoto ni mende....:peep:
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hayo mambo ya kukuza utaniachia mwenyewe
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Si unajua baba hajitambulishi ila matunzo ndo yanamtambulisha baba
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    weka cv
     
  20. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kumbe somo lenyewe linaishia hivyo, bora upiganie serikali iwe na sperm bank kama Ulaya, ukitaka kuzaa kwa staili hiyo unapandikiziwa mbegu tu za mtu unayemtaka kama wanavyofanya kwa mifugo.
     
Loading...