Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa kiume wa Obama

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Sep 8, 2012.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mbona kama habari yenyewe ni smear campaign? halafu pic imekaa ki photoshop
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Photoshop.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hizo ni juhudi za kumchafua tu.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    That's some "The Onion" shyt.

    Hili ni gazeti la satire, burlesque na udaku wa kutunga jamani.
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Angalia movie inaitwa THE FOCKERS'- ukianza kufanikiwa kutokea katika hisotiria ISIYOANDIKWA KABLA- ukubai matope...
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mbona kama mtoto wa d.kameron!
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    umeingia chaka mkuu shomari, that's an ONION
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Udaku..
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Propaganda
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mmpphheewww! Nilishachoka!
    I still believe in black men, take a hike haters!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Wabongo hawajui hata Onion ni nini ndo maana wanatoa mipovu tu.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Onion ni nini?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Ni kitunguu
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    duh haya

    ndo maana wengine hujifanya tu wanajua ili kwenda na flow

    kitunguu????
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    The Onion ni news satire org.

    Limejikita kwenye mambo ya burudani na tashtiti (satire).

    Sasa ni ujinga (ignorance) wa watu humu kudhani kuwa wanamfanyia hivyo Obama kwa ajili ya hila za kisiasa ilhali siyo hivyo kwani hakuna aliye off-limits kwao.

    Soma zaidi hapa
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mkuu fasili ya tashititi sio satire bana ni rhetorical question,satire fasili yake kwa kiswahili ni dhihaka
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Nina kamusi za TUKI na Oxford hapa na zote zinasema fasili ya satire ni tashtiti.

    Unapingana nazo?

    Dhihaka ni mockery au/ na ridicule.
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mh! lugha gongana hapa!
     
Loading...