Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kiume na mama yake wanalala Chumba Kimoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kameja, Mar 9, 2011.

  1. k

    kameja Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman huyu jamaa ni rafiki yangu wa karibu umri wak ni miaka 26. Alinishangaza aliponambia jana kua analala chumba kimoja na mama yake,nilikosa cha kumwambia kwasababu niliona ni maajabu.

    Jamani nipeni ushauri nimshaulije mwenzangu aweze kuhama? au unahis kuna nini hapo?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhhh,unafikiri yeye hajui kuwa hilo si sahihi kwa umri wake?? ni maajabu kwa kweli,nyumba yao ina vyumba vingine au ndo kimjini mjini???wameanza lini?isisje ikawa wameanza zamani.......!!!wonders shall never end....oooohh!!

    muulize kwanza,anaelewa hilo ni kosa mshauri na msaidie kuhama kama unaweza...........!!!!!!!!!!!!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baba yake yuko hai?
     
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama hali yao kimaisha ni tete, hilo so la kushangaa,,,,, kwani maisha ni jinsi unavyoishi we mwenyewe kwa hali ya kipato chako..
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii taarifa haijakamilika hujasema kama wana chumba kimoja tu au labda mama ana matatizo ya kiafya anahitaji kuangaliwa usiku,hata mimi nililala chumba kimoja na mama alipopata stroke mpaka alipopata nafuu.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda mamake anaogopa kulala peke yake au rafiki yako anaogopa kulala peke yake lol.


    Kama kaweza kukwambia analala chumba kimoja na mamake, basi ana uwezo wa kukwambia sababu inayomfanya walale chumba kimoja. Wewe ulifanya kosa kuto muuliza pale plae.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Uliza vizuri labda ni kipato maisha ya mijini yasikie tu.....omba Mungu hapo ulipo maana kuna mengine balaaaaaa.....tembea uoneee
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Unashangaa we una nyumba kubwa??????

    Hivi unaelewa hasa maana ya neno umasikini??????

    Hebu tembea uone kwanza.....kabla ya kushangaa mambo ya kawaida mno kwa
    watanzania wengi...
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sababu ni nini?
    Kuna mmoja alikuwa analala na kaka yake halafu umri wao ulikuwa unakaribiana.
    Tatizo ilikuwa ni kipato.
    Ni jambo la kuhuzunisha sio kushangaza.
    Msaidie huyo rafiki yako.
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie ahamie kwako ulale nae wewe chumba kimoja
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe unafurahisha sana (Kama si ya kutunga hii)

    Kwanza huyo rafiki yako kakueleza tu kuwa analala chumba kimoja na mama yake
    Pili wewe hujaomba ushauri unaanza kuuliza umshaurije?? Kakwambia ana matatizo hapo anapolala na mama yake??

    Punguza u**** utasutwa bure uvalishwe na khanga. Hayakuhusu kabisa hayo mambo ya nyumba za watu uyaache
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungejuwa navopenda wadada wenye hasira we acha tu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda ni maisha magumu...labda anampenda sana mama yake....labda anaogopa kulala mwenyewe..labda ni maagizo ya mganga!!We angalia mambo yako....siku akichoka au akiweza atajua mwenyewe cha kufanya maana wewe hata ushauri hajakuomba bado kwahiyo hayuko tayari kwa mabadiliko.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndio hali zetu hizo,sasa wewe kumsaidia ndo waja kumsimanga humu ama kweli rafiki mkia wa fisi....nashukuru mungu sina hata mmoja:spider:
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama si umaskini basi wametumwa hao,
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha wewe acha mambo yako. Hujambo lakini
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi mzima sijue wewe.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niko poa kabisa.

    Ombi langu kwako: Hiyo signature weka font nzuri basi na sie wavaa miwani tusome kwa raha
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ombi lako ni amri kwangu,naibadili.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thanks you made my night stress free in my mind now.

    G9t
     
Loading...