Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kirundi na Kiingereza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RR, Nov 15, 2010.

  1. RR

    RR JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Niliipenda hii kiingereza (burundi version)...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kitungi

    kitungi Senior Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii ni hatari sana ! barak kuwa black duh!
     
  3. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto najitahidi saana, atleast anafahamu basic form ya lugha maswala ya accent ni rahisi kurekebisha, mimi mimekwisha fika huko Burundi, wao hawajifunzi english at all, wanajifunza french, kwa ufupi ni sawa na mtoto wa Tz kuongea french, japo accent iwe mbaya lakini kama unafahamu basic basi ndio mwanzo wa kujua kitu.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    safi sana nimependa confidence aliyekuwa naye........
     
Loading...