Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kike wa miaka 9 afariki baada ya kukeketwa huko tarime

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Foundation, Dec 27, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa kike wa miaka 9 amefariki huko Tarime baada ya kukeketwa. Bibi wa mtoto huyo anashikiliwa na polisi wa kanda maalumu ya Tarime. Wakati mtoto huyo akipelekwa kukeketwa na bibi yake, mama wa mtoto alikwenda hospitali.

    Mama wa mtoto akihojiwa amesema, mtoto wake alikuwa anamlazimisha bibi yake ampeleke kukeketwa.

    Source: TBC

    Nawasilisha
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tarime kijiji gani wewe? Usijifanye unaweza kuwachafua wakurya?
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli habari ya kusikitisha... May her soul rest in peace.
    Huyo bibi apelekwe mahakamani, na kwa Mungu ahukumiwe vile vile... shame on her!
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sijafuatilia kijiji gani, ninachojua ni Tarime. Kama huamini fuatilia kabla hujakurupuka na kuona Wakurya wanachafuliwa.
     
  5. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hajataja kabila la mtu. Kwani Tarime wanakaa wakurya tu? Wewe ni mdau wa ukeketaji nini?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo faida ya serikali legelege ya Jakaya Mrisho Kikwete,Ari mpya,Kazi mpya na Nguvu mpya. Kwanini kampuni binafsi isipewe kazi ya ulinzi kwa raia? Jeshi la police ni hasara kwa Taifa letu. Lala kwa Amani ya Bwana mtoto wetu!
     
  7. k

    kidadari JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    watu wakatili
     
Loading...