Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa kichina.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by St. Paka Mweusi, Oct 5, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna siku polisi wawili wa kiTZ katika matembezi yao waliokota mtoto wa mwezi mmoja mwenye sura ya kichina.Wakashauriana nini cha kufanya na kupata jibu.Kesho yake asubuhi wakaenda kwenye chuo kimoja kinachotoa mafunzo ya lugha mbalimbali na mahojiano yalikuwa hivi:
    polisi; tunahitaji kujifunza lugha ya kichina.
    Mwalimu:kwa nini mmeamua kujifunza kichina.
    Polisi: tumeokota mtoto wa kichina hivyo tunataka akianza kuongea tuweze kumuelewa anachosema.
     
  2. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AROO ukitoka hapo pitia kwangu nina RB sako mbiri, kwansa kuritusi geshi, piri kunibomoa mbafu...mbafu zimebrasti.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Afwande nithamee bule nimekotha afwande thiludiii,naomba unithameeeeee.
     
  4. mmiy

    mmiy Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbavu zangu mie lo we PM wewe una vituko:laugh::laugh::laugh:
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyo mtoto kama ni wa kichina basi lazima atakuwa feki tu labda ni mdori si unajua bidhaa za kichina
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haro afande mwita hiri rimahabusu linasema uongo mbere yetu. Eti rinadai rinaitwa MAIKO lakini vyeti vyake vimeandikwa MICHAEL, rinadhani wanageshi hatujui kusoma!!! tumeenda shure nasisi
     
Loading...