Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Gaddafi auwawa katika uwanja wa mapambano

Discussion in 'International Forum' started by KIGENE, Oct 22, 2012.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    article-2220949-159C20D6000005DC-277_306x423.jpg article-2220949-0E83FB7800000578-338_634x462.jpg

    Khamis Gaddafi 28 mtoto wa kiume wa mwisho wa Colonel Gaddafi inasemekana ameuwawa katika uwanja wa vita kati ya majeshi ya serikali ya Libya na yale ambayo bado yanamuunga mkono aliyekuwa kiongozi wa Libya hayati Col Gaddafi katika mji wa Bani Walid.
    Msemaji wa serikali ya Libya,Libya National Congress Omar Hamdan alisema Khamis alifia vitani baaa ya mapambano makali lakini hakufafanua zaidi.
    Kama ilivyokuwa baada ya kifo cha babake mwaka mmoja uliopita na mwili wa Khamis unapelekwa Misrata mji wa tatu kwa ukubwa Libya.
    Khamis alichukua mafunzo yake ya kijeshi huko Urusi na baadae akaja kuunda kikosi cha Brigade ya 32 mahsusi kwa ajili ya ulinzi wa babake, kikosi hicho kilituhumiwa kwa kuendesha mateso ubakaji na mauaji
    .
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakati ndugu zake wanakimbilia niger na algeria kujihifadhi yeye alikua wapi
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu jamaa alitaka apindue nchi peke yake nini??
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kitu gani kipya hapa iwapo tuliambiwa Hamis aliuawa mwaka jana na si sasa? Tupe source please.
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tawala za dunia zinamwisho lakini utawala wa mbinguni ni wa milele. kikubwa tuwekezeni kwenye maisha ya milele na si ya dunia hii
     
  6. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    riz1,unackia haya
     
  7. M

    My Mud Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimeona mkuu.
     
  8. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    article-2220949-159C20F8000005DC-593_306x423.jpg

    Source : Dailymail
     
  9. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Viburi vya pesa za Walipa kodi masikini vinawatesa.
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Unampigia gita mbuzi? Kichwa cha nazi hawezi kusikia wala kuelewa !!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
  12. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Slowly, the same fate is approaching poor Tanzania..! Haiwezekani mtu mmoja afisadi 3 trilion au mtoto mdogo kama Riz1 awe bilionea.
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu, baba yake riz1 ameshaliona hili la mtoto wake kuozea jela, ndio maana anang'ang'ania 'dual citizenship'... Kama kweli riz1 ana akili timamu kichwani, inampasa kutambua kuwa mwisho wa baba yake kutawala ni Oct 2015, inampasa kuishi kwa akili sana na kuwa makini sana, otherwiz ataozea jela au kuchomekwa vijiti...
     
  14. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani dual citizenship si tayari? Kama bado mbona Rostam Aziz anayo kitambo?
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu ishu za rostam hazieleweki, zimekaa kimagumashi mno, 50-50... Kwanza hatuelewi imekuwaje kuwaje hadi hakafika hapo kwenye 'king maker'... Lakini huyu kijana riz1 tunapafahamu kwao msoga chalinze, sasa leo hii hawezi kutuletea habari za kwamba babu yake alikuwa ni raia wa iran, saudia au oman, tunamjua vizuri, ndio maana baba yake anaharakisha hiyo 'dual citizenship', ili mtoto wake akawe raia huko... Je, unajuaje kwa sheria za oman 'raia' wake hawezi kushitakiwa na mahakama ya nje kwa makosa ya rushwa?... Hawa jamaa wanachungulia mbali sana, wanajua kuiba na kulinda pesa zao...
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    duh naona wameamua kufuta kabisa kumbukumbu la Gadaffi
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kama ambavyo tutafuta kumbukumbu ya kikwete na prince, it is just matter of time... Itakuwa kumbukumbu tu kwamba alishawai kutokea dogo 1 mtoto wa rais, akawa bilionea ndani ya miaka 3 tu ya utawala wa baba yake, lakini sasa dogo hayupo tena...
     
  18. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hicho kipengele kipo kwenye katiba mpya? Au Kiwete anafanyia wapi hizo jitihada za dua citizenship?
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rahisi JK alizungumzia ishu ya dual citizenship last wik alipokuwa Oman, alisema kwa kuwa Oman kuna raia wengi ambao wana ndugu zao huko TZ kwa hiyo ni vizuri kama na wao wakapata uraia wa huku pia. Tena akasema ata hakikisha hili swala linafanyika HARAKA...
     
  20. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe, akifanikiwa tu tutabaki na majengo na vituo vya mafuta vya riz1 vilivyotapakaa nchi nzima ila sina uhakika na EL kama na yeye atasema ana asili ya huko Oman.
     
Loading...