Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Gaddaf awekwa chini ya ulinzi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Nov 19, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa Muammar Gaddaf aitwaye Saif al Islam amewekwa chini ya ulinzi na askari waliomkata wa kusini mwa Libya akiwa na watu wawili waliokua wanamtorosha kumpeleka nchi jirani ya Niger.

    Chanzo:
    Reuters.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    ina maana siku zote hizi huyu jamaa bado alikuwa yuko Libya? Nalog off
     
  3. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana kua hivyo,kwan tangu June 6 tayar ilishatolewa warrant inayotoa ruhusa wa kukamatwa kwa mtoto huyo.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! wasije wakamGadafi tu
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    meno mengi mdomoni kushinda samaki. afadhali yake kakamatwa maana angekutana na waliomkamata baba yake bila shaka angegeuzwa chamaki nchanga.
     
  7. M

    Madaraka Amani Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna la maana linaloendelea Libya wao na utajiri wao wa mafuta wako hoi sana sasa hivi wanashangilia hata chura akipita kwa woga wa kupigwa risasi, Leo hii sisi ni bora na wastarabu kuliko wao mungu ibariki Tanzania:spy:
     
  8. h

    hubby Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    onyo kwa watoto wa sweet jack.....time will prove me right
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Washtueni kina riz waache kutanua na kodi zetu lasivyo mda ukifika yatawakuta
     
  10. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    andare umenena neno la msingi sana.
     
Loading...