Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa gadafi aramba matapishi yake

Discussion in 'International Forum' started by MAMMAMIA, Feb 26, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Seif Al Islam, mtoto wa Gadafi, amesema kuwa jeshi litawacha kuwashambulia "waasi" ili kuwepo na nafasi ya mazungumzo ya maelewano ya kusitisha mapigano.
    Itakumbukwa kuwa tangu vurugu zianze, Seif na baba yake waliapa kuwa watapambana hadi tone la mwisho. Lakini baada ya kuona kuwa kadiri siku zinavyoendelea ndivyo wanavyabakiwa kuwa peke yao, sasa wanataka mazungumzo. Huku si kuramba matapishi yao?
    Chanzo: Last Minute - Spanish International Television. ​
    22:38 Gaddafi's son has said that this Saturday is Expected to produce a Negotiated Ceasefire . Saif al-Islam Gadhafi has acknowledged that the army "has a problem" in Zauiya and Misrata and insisted that the army is not attacking the rebels in the west. " The Army have decided not attack the "Terrorists" so as Provide an Opportunity for negotiation ", Told Foreign Journalists in Tripoli.
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilisema kuwa, Mkwara wa Ghadafi ni proportional na muda aliokaa madarakani. Ataachia ngazi tu.
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Direct au indirect. Number zilikuwa zinazingua kidogo miaka hiyo.
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    amesema pia kuwa ana plan tatu
    PLAN A:Is To live and Die ni Libya
    PLAN B:Is To live and Die ni Libya
    PLAN C:Is To live and Die ni Libya
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    PLAN D: Sikio la kufa....
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ajabu!
    PLAN A, B, na C walizokuwa nazo wamezifanyia kazi naona!

    Tusubiri ila wakae chonjo.Gadafi ana ajenda yake ya kutawala AFRIKA na ndio inampandisha wazimu na kutaka kung'ang'ania madarakani
     
  7. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Libya yenye chini ya watu milioni kumi imemshinda ataweza Africa? :rain:
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hana pa kwenda huyo hata kama anayo mapesa kede kede.
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Huyu akija TZ tunaweza kumkodisha kisiwa kimoja kidogo. Tuna visiwa vingi vidogo vidogo.
     
Loading...