Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Dimond

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Down, Apr 17, 2012.

  1. D

    Down Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna habari mpya sinazoendelea huku arusha ambazo mm nimezihakikisha. Kwa mujib wa msichana ambae anaishi maeneo ya bomang'ome wilaya ya hai....inasemekana msanii wa muziki wa bongofleva nasib abdul maarufu km dimond alipokuja kufanya show kwene hotel iitwayo snow view inayomilikiwa na kigogo wa serikali alijiburudisha na mwanadada mmoja ambae sasa ni mjamzito na anadai kuwa ni wa dimond... mm pia nimemwona na nimjamzito kweli ila swali nililonalo ni kwamba huo ni mzigo wa dimond kweli. Anasema yeye hana shida na dimond ila anataka kumjilisha kuhusu kiumbe alichonacho. Anaomba mwenye namba ya dimond amsaidie ili aweze kufikisha ujumbe wake.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hajui kwamba ilikuwa one night stand....kumbe hata namba au contacts zake hana, iweje atakubali huo mzigo. Wanawake bana!
     
  3. Muke ya muarabu

    Muke ya muarabu Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mawasiliano yake hana?Makubwa
     
  4. b

    bebiwilli Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli atapona kweli? Anawezaje kujiburudisha na kiburudisho bila kondom.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Alijiachia mazima daaah. Pole hata mawasiliano hana aliona sifa ya kudo na mmaarufu
     
  6. D

    Down Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm pia nakua na wacwac! Ila anavolia utamwonea huruma
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Amejuaje mimba ni ya naseeb kwa tabia hiyo
     
  8. D

    Down Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaidieni jamani! U neva kno! Binadamu tunajijua wenyewe c ajab ukashangaa nasib anaikubali
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa huu ujasiri kautoa wapi.
    Kaloweka mbichi
    Otis
     
  10. n

    nexus Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akapime dna
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ukimwi hauishi kumbe.
     
  12. wejja

    wejja Senior Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa hata dawa ya prnzi havai? hakiyalai:disapointed:
     
  13. wejja

    wejja Senior Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alidhani ni wema wa sepetu huyo
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Kweli kali vidume vyote vinavyomsaga yy mimba kamwekea Diamond akichomoa? Hajalala nae?
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Huruma ya nini wakati alijichanua mwenyewe!!???

    Ngono zembe tu hii

    au alibakwa??
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    mtafute feisi buku mkuu,

    au ni wewe unataka mgawane makali
    ya maisha ya ar na dogo wa mbagala eti eeh.

     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    acha awepo hata kama wa kusingiziwa kuliko
    dogo alivyoondoka mtupu bila kuacha kitu.
     
  18. mukarutabana

    mukarutabana Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kinachomliza ni nini akati alitegesha mwenyewe tena kafanya bila mpila alitegemea nini kama si kupata toto tena lenye sula mbofumbofu,analia na iyo mimba je ukimwi ashafikiria?wanawake wengne bana dah!
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wewe unaishi Arusha! Halafu tukio ulilosikia ni kutoka Boma N'gombe! Wacha umbea!
    Join Date : 14th April 2012
    Posts : 6
    Rep Power : 302 Likes Received: 1
    Likes Given: 0
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    One night stand ..no protection ?kweli kizazi kinateketea
    Tanzania bila ukimwi............................
     
Loading...