Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa dawa si mtoto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 15, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imemkuta housegirl mmoja hapo mji kasoro bahari.Yeye alikuwa na jukumu la kumlea mtoto wa mwajiri wake ambaye inasemekana alipatikana kwa nguvu za madawa ya 'kalumanzila'.Siku moja huyo housegirl aliandaa maziwa fresh kwa malengo ya kumnyesha huyo mtoto mwenye umri wa kama miezi 4.Aliamua kutoka nje ili kusubiri maziwa yapoe,aliporudi ndani alikuta hakuna maziwa,kikombe kitupu.Hii hali ya maziwa kunyweka na mtu asiyejulikana ilijirudia kama mara 3.Hausigeli huyo siku moja akaamua kuweka mtego,akaweka maziwa mezani,akatoka nje na kwenda kuchungulia dirishani.Alichokiona ni yule mtoto kubadilika kuwa joka kubwa,likanywa maziwa na kisha likajirudi kuwa mtoto wa binadamu wa kawaida.Huo ndo ulikuwa mwanzo wa safari ya huyo housegirl kurudi kwao iringa.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inafaa kwenye jukwaa la tetesi, utani na udaku
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaa jamani hizi hadithi za paukwa na pakawa JF sio mahali pake...lol
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hadithi njoo utamu kolea!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Watoto wa kupatkana kwa waganga "wachawi" ci watoto waukweli, mambo yao huwaga tofauti na ya binadamu wngn mf. Watoto hawa hupenda kukaa pekeyao sehemu ambapo haonekani "kujificha" wakifikia umri wa kuzaa wengi wao hawapati watoto nk. Hvyo mtegemee mwenyez mungu kwani kila kitu kwake kinawezekana achana nakutafuta watoto wa kichawi.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    si rahisi kukufanya uniamini nisemacho but i'm not joking!
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa dawa ni jini.
    Mtoto wa dawa, wana tabia za ajabu zisizoeleweka.
    Mtoto wa dawa darasani piga ua hawaelewi chochote.
    Mtoto wa dawa akifikisha miaka 30 shukuru Mungu
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  9. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa kama uzushi au kichekesho/kibwagizo fulani hivi, lakini ni habari ya kweli, mi nimeiona hiyo picha yenyewe. Na madai ya mama mtoto ni kwamba mtoto huyo wa miujiza na madawa hakumtoa kwa kalumanzila mwingine yeyote bali ni huyo anayejulikana kama sijui nabii au mtume (mi sivielewe vizuri hivi vyeo) JOSHUA ambaye ni maarufu sana hapa Morogoro! Tuwe makini sana na hawa mitume na manabii, mengine yatatutokea puani!
     
  10. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa kama uzushi au kichekesho/kibwagizo fulani hivi, lakini ni habari ya kweli, mi nimeiona hiyo picha yenyewe. Na madai ya mama mtoto ni kwamba mtoto huyo wa miujiza na madawa hakumtoa kwa kalumanzila mwingine yeyote bali ni huyo anayejulikana kama sijui nabii au mtume (mi sivielewe vizuri hivi vyeo) JOSHUA ambaye ni maarufu sana hapa Morogoro! Tuwe makini sana na hawa mitume na manabii, mengine yatatutokea puani!
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu huyo jushua ni nani hasa? Hebu fafanua kidogo tafadhali
    .
     
Loading...