Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Darasa la Saba ajifungua ndani ya chumba cha mtihani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Sep 21, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mwanafunzi wa darasa la saba huko bukoba amejifungua mtoto wa kiume katika chumba cha mtihani. Baada ya kusikia uchungu aliomba ruhusa kwa msimamizi kutoka nje lkn msimamizi alimchomolea akihisi anaenda kupiga chabo. Ndipo baada ya muda akaanguka chini huku akishikilia tumbo ndipo walipobaini ni uchungu wa kujifungua ndipo walipomleta mkunga wa jadi kumsaidia. Mtoto amepewa jina la OMR.
    Source: TBC taifa

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Khaaa! Kaaazi kweli kweli!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimelipenda JINA TU
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    na atafaulu kwa kishindo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    sasa shida iko wapi?
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kama huoni shida hapo kwa mtoto wa darasa la saba kujifungua. Basi inabidi utafute wataalamu wa akili wakupe ushauri nasaha na kukuandikia dawa uanze kumeza haraka sana, Usije kuanza kubaka watoto wa dada zako. Maana una dalili zote za kuwa Pedophile and a serial rapist...pitiful.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huko Bukoba huko lol!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    OMR stands for?...
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nasikia katerero inahusika sana kwenye ujauzito...lol
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    namtakia huyo mtoto mwenye mtoto malezi mema
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You are not serious!
     
  12. Mugaga

    Mugaga JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Katerero ni kijiji kilichopo Kemondo bukoba vijijini na kuna gulio kubwa huwa linafanyika hapo katerero kila wiki.
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    OMR stands for Optical Mark Recognition. Huu ni mfumo mpya wa kutambua human marked data from forms. Hizi forms zinaweza kuwa na survey data au majibu ya mtihani. Kwa case ya huyu binti ni kwa kuwa huu mfumo unatumika kusahihisha majibu ya mtihani wa std seven. So funny!
     
  14. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Katerero ni sehemu fulani huko Bukoba, ndiko wanafunzi wanakopatia mimba au!?d
     
  15. i

    issabela Senior Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo kali dah wamemruhusu kuendelea na mtihani huyo dada mpaka akafike chuo! Atakuwa na watot wangap!
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasikia hasira sana,mtoto wa la 7 ameshaanza kufanya matusi???acha kwanza niondoke hapa.
     
  17. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani wamemuwowa,mpaka wakamuwoooowaaaaa.......mpaka akashiba!!!???.......kweli people bad,yaani cjui huyu atakuwa na perception gani katika maisha,most likely ataanza kuchukia maisha mapema sana
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    OMR =Optical Mark Reader
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wanaopata mimba mashuleni ni viherehere vyao.....
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo ni baba anawaambia watoto wake! Upuuzi mtupu!!!!?
     
Loading...