Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Bakhresa afa katika Rally Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Dec 16, 2007.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna habari kwamba mtoto wa Said Bakhresa amefariki katika ajali ya gari kwenye mashindano mjini Zanzibar. Hii ni mara ya pili kwa rally kuua Zanzibar, mwaka jana alikufa Nasir Khan katika mashindano hayo. Hata hivyo kuna utata, Wako wanaosema aliyekufa ni Yussuf Said Bakhresa na wengine wanasema aliyekufa ni Khalid Said Bakhresa. Khalis ndiye ameonekana katika gazeti la The Citizen na ndiye anayefahamika kuwa dereva mashuhuri
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hii ajali imetokea muda mfupi uliopita huko Zanzibar
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaaa ni kweli ajali imetokea, huyu Khalid nilimuona akihojiwa kwenye TV muda mfupi kabla ya mashindano kuanza. Mugu amlaze mahala pema.
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yes, ajali imetokea na imethibitishwa na Daktari wa mashindano hayo DK. Karrim Zam.

    Imetokea katika Kijiji cha Dongwe Mkoa wa Kusini Unguja wakati akiwa kasi Khalid alijaribu kupunguza mwendo kwa kuwakwepa watoto waliokuwa njiani na kujikuta akipinduka. na alipasuka kichwa na kusababishwa na kutoka damu nyingi, wanasema imetokea saa 3:45 asubuhi wakati Yussuf akijaribu kunusuru maisha ya watoto waliokuwa wakikata njia kwa kupunguza mwendo lakini kwa bahati mbaya gari lake likapinduka.

    marehemu tayari alikuwa ameshatumia kilomita 26 tangu kuanza kwa kituo cha kwanza katika hoteli ya Zamani Kempiski iliyopo Kiwengwa Mkoa wa Kaskazini Unguja.

    Msaidizi wake Raia wa Uganda Moses Matovu, hajapata madhara makubwa lakini alionekana kuchanganyikiwa kutokana na ajali hiyo.



    Hili ni tukio la pili la madereva wa mbio za magari kupoteza maisha tangu yalipoanza Kisiwani hapa ambapo Nassir Khan alifariki dunia mwaka jana wakati wa mashindano kama hayo.
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Picha ya Khalid.. iliyotoka katika gazeto la The Sunday Citizen
     

    Attached Files:

  6. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP

    Lakini ni kosa la marehemu kwa kutovaa helmet
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani, ila inasikitisha sana, too early..
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mungu aulaze mwili wa marehemu pahala pema peponi
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu...
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Makosa ya waandaaji inakuwaje watoto wanakatisha barabara ambayo magari hayo yanapita? Badala ya kufa yeye angeweza kuua hao watoto.

    Hivi ni kweli hakuvaa Helmet? Ilikuwaje wakamruhusu aondoe gari bila kuvaa Helmet? Hata huyo msaidizi wake ilikuwaje akakubali waendeshe gari kwenye mazingira hayo?

    Marehemu apumzike kwa amani.
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda hawakuwa na "Safety Expert" kwenye kamati ya maandalizi. Ni muhimu sana kuajiri mtu mwenye utaalamu wa usalama. Lakini hata matrafiki pia wanajua jukumu hilo.

    Sijui kunkuwaje !!
    Tunabakia kazi ya Mungu.
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtanzania, wanasema alivaa helmet ila aligonga mti wa mnazi likapasuka
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba wanazika leo leo huko Zanzibar,, walioko Unguja tufahamisheni
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi ninavyoijua serikali ya zenji sitoshangaa kama wakipiga marufuku mashindano haya kama walivyopiga maruufuku boxing
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yeah ss zanzibar hatupendi michezo inayohatarisha maisha ya watu.

    kwa hio sitoshangaa kupigwa marufuku au kuchukua hatua za usalama zaidi
     
  16. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mungu amlaze mahali pema peponi.

    HALISI....asante mkuu kutupa news zaidi .
     
  17. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole sana to the family of Bakhresa, RIP!
     
  18. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2007
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    RIP brother. Poleni nyote mlioguswa na msiba huu.

    Serious challenge to improve safety standards.
     
  19. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Nascar, huwa inatokea mizinga ya kutisha......lakini toka afe Dale Einhardt, Sr, taratibu zilibadilika na hajafa mtu tena!!!. Mizinga gari mpaka linakatika na kushika moto lakini suka anatoka shwari.......kupiga marufuku haitakuwa soln nzuri, suala hapa ni kuimarisha usalama wa madereva na raia.
    Pole kwa familia!!!.
     
  20. C

    Chuma JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2007
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    M/Mungu amlaze pema.Haya mashindano ya wenye pesa..sio sie Hohehae...
    Samahan hii habari inatakiwa iwepo hapa au la? Pia najiuliza hivi vifo vingapi vinaripotiwa namna hii? Halisi uliekuja na hii..watu wangapi wafa daily na hatuna data? nafikiri iwepo Chumba maalum ndani ya JF juu ya Taarifa za VIFO...unless forum itakuwa haina issue muhim
     
Loading...