Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa babu ataka ucashier

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MONTESQUIEU, Mar 14, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee wakichaga uvumilivu umemshinda, baada ya kupigia hesabu mia tanotano za babu, kaingiwa na uchu kaamua kumtoa kijana wake wa pekee mwanafunzi kwenda kwa babu na kudai eti ni mtoto wa babu alimzaa long huko uchagani.

    Babu hakatai kondoo, kasema ok ,utasaidia kwenda kutafuta dawa na kuni watu wapate dawa

    Mtoto hataki kazi yoyote anataka kuwa cashier tu!
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Lol!hapo babu sidhani kama atakubari.
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani shart la nane la dawa ya babu linakuja
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bwanshee! kutoka kibosho
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yashafika saba?
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswa! mh avatar yako inanitisha
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka jumamosi iliyopita yalikuwa saba, cjafuatilia hadi leo yamefika mangapi
     
Loading...