Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa ajabu; sehemu za sri zipo Kichwani

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Apr 27, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa ajabu amezaliwa katika mji wa songea ambapo sehemu za siri zipo kichwani na zingine zipo kule zinako stahili kuwepo na anauzito wa kilo moja na nusu.
    source Channel ten

    Nini kinasababisha mtoto kuzaliwa tofauti (abnormal)?
    karibuni
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao nadhani walikuwa mapacha wawili ambao wameshindwa kugawanyika.
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ndo sehemu za siri pekee zikagawanyika au?
     
  5. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikuwa hawajagawanyika mpaka mwisho. kwa uzito wa kilo ni kielelezo kuwa hiyo mimba imetoka, au kulikuwa na tatizo hawakuweza kugawanyika mpaka mwisho
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bilashaka
     
  7. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mabadiriko tabia nchi KATIKA MWILI! Tuwape pole wazazi.
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pia wameomba msaada ili waweze kupata matibabu ya mwanao.
     
  9. c

    chilubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo kitu si mchezo, sasa akiwa mkubwa itakuaje kuhusu yake mambo ya ku Do? Jamani wenye uwezo wajitolee plz, ni very serious vyenginevyo mtoto atakuja kuharibika kisaikolojia na akose haki zake
     
  10. D

    Dan Geoff P Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    MTOTO WA AJABU MWISHO.JPG mtoto mwenyewe ndo huyo,,,,,tuwe makini na matumizi ya dawa hasa miezi mitatu ya mwanzo (first trimester) huwa inasababisha sana matatizo kama haya.
     
  11. D

    Dan Geoff P Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    MTOTO WA AJABU 3.JPG DSC00632.JPG MTOTO WA AJABU 2.JPG
     
  12. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    poleni sana wanafamilia kwa hilo najua huenda ni matatizo ya mabadiliko.au mama mzazi alikuwa anatumia dawa aina ya flagile.mana nayo sio dawa nzuri kwa wajawazito:bounce::playball:
     
  13. d

    debito JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eee Mungu tusaidie maana tunajibebea mimba hatujui tunakitu gani tumboni,this is more than we think mungu awatie nguvu
     
  14. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni wazazi wa mtoto
    MUNGU awape ujasiri wa kumpenda
     
  15. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuangalia hiyo picha hana sehemu za sri kichwani. ni mambo ya watanzania kuwaza sana chini ya kitovu. huyu mtoto utosi haujaafunga, kwa kumuangalia hta kifua moyo wake pia ni tatizo. nafikiri ni tatizo la mutation hapa. kupona sigarantii. mungu saidia hii familiya katika mazingira haya magumu
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    OMG... :wacko:
     
  17. m

    mwakabembe Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo haya sababu kubwa ni disoders katika mfumo wa chromosomes zinaposhindwa kugawanyika ipasavyo au ziligawanyika vizuri lakini katika hatua nyingine za mwanzo kabisa za ukuaji cell zinazo husika zimeshindwa kugawanyika ipasavyo. nawapa pole sana wazazi hawa.

    kitu kingine wazazi wanaombwa kutotumia dawa mbalimbali wakati wakiwa na ujauzito mchanga bila ushauri wa dactari
    mwisho umri mkubwa wakati wa kuzaa unaweze pia kusababaisha matatizo kama haya.
     
Loading...