Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Umleavyo ndivyo akuavyo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 9, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binti mmoja alilelewa katika maadili mazuri sana na wazazi wake hadi ukubwani. Kama ujuavyo, binti mwenye maadili hakawii kupata mchumba; akachumbiwa na hatimaye akaolewa.
    Siku tatu tu baada ya kuolewa binti akarudi nyumbani akiwa na hasira huku analia. Alipoulizwa kulikoni akawajibu wazazi wake kwamba mtu aliyemuoa ana tabia mbaya sana na hakutegemea. Walipomuhoji ni tabia gani hiyo, akawajibu kwamba jamaa anataka wafanye matusi wakati kimaadili haikubaliki. Wazee wakaanza upya kabisa kumpa somo.:becky::becky:
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hicho kisiwa walimo kiko katika bahari gani?
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160

    bahari ya kusadikika
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hiyo itakuwa ni nch ya ital katika kisiwa cha cicil watu hawana dhambi na wanaish more than 150yrs
     
  5. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngoja nitafute uraia wa huko nihamie kabisa lol
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii familia ipo Pasians mwanza!
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio kweli.kama watu katika kisiwa hiki hawapeani kama huyu alivyomnyima
    mwenzake wakidhani wanakwepa dhambi ndipo wanapotendea dhambi.
     
  8. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Jamani!!!!!! Hivi Mafia mob asili yao sio cicil kweli? au nina wrong information?
     
  9. M

    Msheku Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo binti cio wa kuolewa, Hajui hata haki zake za msingi hapa duniani!!!!!!!!!! wazazi hawawez kumfundisha kuh swala hilo watu wang, kwan mbuz, paka, mbwa wamejuaje?????!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Atakuwa ni mgumu wa kuelewa kama si hivyo alikuwa ana zuga alikubalije kuolewa?
    asume jamaa akipewa mchezo akakuta open hall cndo itakuwa balaa
     
  11. K

    KILOTI Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya fasta vibali vya uraia wa huko vimebaki vichache na mafisadi wana viwania, ISLAND OF LOVE
     
Loading...