Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto sio wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Jul 18, 2011.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii,

    Ndugu yangu amekuwa akimlea mtoto msichana aliye fikiri ni wake ,mtoto anaishi na nyanya yake lakini ndugu yangu humtembelea mara kwa mara na humlipia fees, medical na mambo mengine financial support.Juzi akaelezwa kwamba mama ya yule mtoto amewambia wanaume wengine watatu eti mtoto ni wao ndio apata uhisani wa kifedha kutoka kwao.Ndugu yangu alikuwa anasema mtoto huyu ana fanana naye lakini since aipate habari hii hataki kumwona mtoto yule au kusikia lolote kumhusu.Juzi akaniambia yakwamba hata mtoto akilazwa hospitalini yeye hawezi akamtembelea.Mimi nika mwambia afanye DNA kabla ya ku fanya uamuzi wowote because huenda akawa mtoto niwake.Mamake mtoto alikuwa bikira walipokutana na ndugu yangu lakini after that akaingia kwenye maisha ya raha na kwa sasa hivi anayaishi maisha ya ukahaba na ulevi hadi hana wakati wa kumshugulikia ule mtoto.Tafadhali nipe mawaidha on what is the best way to handle this.Ndugu yangu amevunjika moyo kwa sababu alikuwa anampenda sana yule mtoto.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Poleni sana. Amchukue mtoto wakafanye vipimo. Baada ya vipimo uanzishe thread la feedback tukushauri cha kufanya.
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    anachohitaji ni kupima tu. atulize hasira, akapime! Anaweza akamtelekeza mwanaye................
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    la maana ni vipimo tu hapo ili ajue kama mtoto ni wake hama la
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo madhara ya kufanywa fanywa hovyo hovyo kama kuku. Ni yamkini hajui hata baba wa kweli ni yupi. Pia inawezekana anajua lakini kwa ulafi wake anaona poa kuchanganya watu akili.

    Ni mbaya sana kulea mtoto ambaye unadhani ni wako kumbe ukweli wa mambo si wako. Oh wait...nilisahau....wanawake ni wema sana na hawawezi kufanya kitu kama hicho. Jamaa kachanganyikiwa tu.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni mzuri sana, apime maana huyo mlevi na kahaba huwezi kuamini maneno yake.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona hapo kuna kaukweli kuwa huyo mama anataka pesa tu, uwezekana wa kuwa mtoto ni wake utathibitika pale DNA check up itakapohusishwa, asiyaamini sana maneno ya huyo mama kwani huenda ikawa ni njia moja wapo ya kujipatia kipato kutoka kwa hao wajameni. Aendelee kumpenda mtoto na hata kama akithibitisha kuwa sio wake yeye asiache kumpenda kwani huyo ni malaika tu hana makosa.
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Some advise....:sick:
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    The lady should just come clean and fess up. Why lie about your own child? To me that is complete and utter foolishness. She should just fess up and deal with the aftermath like a grown woman that she thinks she is because lying ain't gonna get her anywhere.
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nyani, nafikiri unakuwa mkali sana then hutoi ushauri, hapa mdada anaomba ushauri wa kumsaidia huyu ndugu... tatizo limeshatokea, hasomi messages za JF, so hata ukisema vp hapati ujumbe... Mshauri jamaa aachane na huyo mtoto au akapime DNA
    Ubarikiwe sana
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Dada Askofu, nadhani unanisoma vibaya. Sawa, tatizo limeshatokea. Sasa ili kuondoa utata njia pekee iliyobaki ni kwenda kupimwa damu tu. Na hili wala mtu huhitaji ushauri kwa kweli labda uniambie huyo mdada/ mkaka hajui kuhusu uwepo wa uwezekano huo.
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asikate tamaa yawezekana mtoto wa kwake kweli asiyasikilze maneno ya mama yake na mtoto kwani yupo kimaslahi zaidi na inawezekana kuwa anawadanganya hao wanaume wengine ali apewe hela na kumtunza mtoto cha msingi hapo ni kupima DNA asije mtelekeza mtoto wake kisa maneno ya watu
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Miafrika Ndivyo Tulivyo.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....vipi tena?
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akapime DNA otherwise mtakesha.
     
  16. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kisheria...........mama wa mtoto akisha mtaja mwanamme kuwa ni baba basi sheria inamtambua mwanamume huyo kama baba wa mtoto huyo,utetezi pekee alionao ni kuihakikishia mahakama kuwa hakuwahi kutembea(kufanya ngono) na huyo mwanamke, lakini kwa wakati huu ushahidi wa DNA unaweza kutumika katika ku disprove that fact,

    .....Lakini kama watu wanaweza ku adopt watoto wa watu hata wasiowajua na kuwafanya wa kwao kisheria???? kuna ubaya gani ndugu yako akimchukua tu huyo mtoto na kuendelea kumlea kama wake??(kama kweli alimtoa bikira=kitanda hakizai haramu)

    Ndugu yako analo.................................alibebe.
     
  17. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ile shene........................................................................ahabhokweli tukoyomba doho


     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wala asipime DNA,amlee tu huyo mtoto akiamini kuwa ni wake. Jins huyo mama asivyoeleweka ndugu yako akimtelekeza huyo mtoto ataishi maisha magumu sana.
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mshauri aendelee kumlea mtoto hata kama si wake for the sake of that child. Siku zote mtoto amekuwa akijua nduguyo ndiye babae sasa akimkana atamuumiza kisaikolojia maisha yake yote.
     
  20. C

    Claritha Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshauri huyo ndugu yako asichukue uamuzi wa haraka kumtelekeza mtoto. Huyo mama wa mtoto ameshaonekana mapepe. Pengne pombe tu zinamuongelesha. Akapime DNA kwisha kazi.
     
Loading...