Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto ni wa baba au ni wa mama?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Jan 25, 2012.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mume alimpa talaka mkewe wakaenda mahakamani ili mahakama iamue ni nani anapaswa kuishi na mtoto ?

    MKE : akasema mtoto ni wakwangu kwa maana nilibeba mimba miezi 9 nikapata uchungu kujifungua na
    kumyonyesha mtoto,

    MUME: nae akasimama akauliza hivi nikichukua ATM card nikaingiza kwenye ATM
    mashine ikatoa pesa sasa pesa zitakuwa ni za ATM au ni za kwangu?

    wana jf hebu tusaidieni jibu hakimu aamue nini hapo
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamaa alimujibu vizuri sana kwa kutumia mfano kwa makibila mengi nchini tanzania na tamaduni zao mtoto huwa ni wa baba isipokuwa kwa wachaga na wanyakusa mtoto huwa wa mama
     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jibu ni pesa ni za mwenye atm,ila benk ilisaidia kutunza.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtoto ni wa mama na mjomba sababu only them can be 100% sure they share the same blood na huyo mtoto.
    Hujaona mtu anatumia ATM card ambayo sio yake? hizo pesa bado anaziita zake?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,649
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mtoto ni mali ya Muumba siku yoyote akimwitaji hao wawili si wao
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mahakama ilitoa maamuzi gani?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Mahakama bado inafikiri na kungoja ushauri wa wazee wa baraza wa JF.
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    FF bwana, nimecheka sana na majibu yako. Mtoto ni wa baba na mama, lakini kwa sababu ya ushetani wa kuachana bila hofu ya mungu kwamba hao watoto watanyanyasika ndiyo maana watu wazima tunabaki kusema eti ni wa baba au mama.Ikitokea mnaishi raha bila devil anaitwa talaka basi mtoto ni wa baba na mama.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua na wewe ni mmoja wa baraza la wazee, shaurini mahakama vizuri
     
  10. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwayati plizi,mbona wachaga kila inshu?a yuu kirezi?heey!amu askin yuu,answa mii,oke?
     
  11. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo baba nae ndo nini kutoa mafano kama hiyo?????hapo hakimu alikua na kazi ya ziada kidogo..............
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Anyway;kibaiolojia mtoto ni wa baba na mama,tena nusu kwa nusu!
    Peleka mada kwenye JF doktaz nitakujibu!!!!
    Ila hapa kwenye jokes itoshe kusema hata kama mtu ameiba ATM card,bado pesa itakuwa ya mwenye ATM card!!!!!
     
  13. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......mtoto apasuliwe katikati.
     
  14. olele

    olele JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    no no no, as far as know ni kwambwa anayeweka damu kwa mtoto ni baba na ndo maana DNA inapimwa kwa baba tu.
    russianroulette umenidanganya.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Kwanini DNA inapimwa kwa baba tu? ukipata jibu utajuwa mtoto ni wa nani.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Mtoto ni wa mama, Baba si mpaka awe wake, kama si wake jee? Kuna mwanamke nnamjuwa anakiri kabisa kuwa mwanae hajui babake nani kwani alikuwa na wanaume watatu na wote anatembea nao, alikuwa anataka kuhakikisha wa nani lakini anashindwa kuwaambia wale wanaume wakafanye DNA. Hapo sasa. Huo ndio ujira wa zinaa, amebaki mtoto hajui babake na ilhali wako hai.

    Kwa hayo nahitimisha kuwa mtoto wa halali ni wa baba na mama, mtoto wa zinaa ni wa mama pekee.
     
  17. olele

    olele JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    ndivyo ilivyo faiza kwa mama hakuna haja ya kupima ila kwa baba si unajua wengine wankataa watoto wao, any way mi
    sio mtalaamu sana ila najua baba ndio anaweka damu kwa mtoto.
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kibongobongo mtoto ni wa yule alielipa mahari, labda DNA mashine imzingue. Na akigundua alipwe fidia ya kuchakachuliwa kama huyo mwizi wa ATM card alivyoihadaa ATM MASHINE hadi ikakubali Likard liingia lifanye madudu yake na kutoa fedha haramu atakavyofanywa aki detectiwa.
     
  19. n

    nurdin nnko Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni uzushi tufanye uamuzi wa kibaologia baba kampa mama yai (x) likarutubishwa na (x) ya mama ya kaungana na kumtengeneza mtoto
    so hakimu jibu rahisi tu mtoto ni wa wote baba na mama. Na huyo baba aliye uliza swali la atm muulize kama ela ni za kwake mbona kila akichanja atm card ina mchaji kiasi fulani kwan akieka 1000000 hatozitoa zote? So jibu ndo hilo anayepinga atoe vigezo stahiki
     
  20. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto wa wote wa baba na mama. Hakuna baba bila mama na hakuna mama bila ya baba. Tendo la uumbaji ni shirikishi. Angekuwa mtoto wa baba peke yake kama angekaa katika tumbo lake na angekuwa wa mama peke yake kama mtoto angepatikana bila ya kufanya tendo la ndoa na mumewe. wajamani mambo mazito haya tuheshimiane wake kwa waume kila mmoja wetu ni muhimu.
     
Loading...