Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto na mama yake iko vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Oct 6, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimepata swali nikaona si vibaya wana JF mkanisaidia.Nina jamaa yangu ana miaka 34.Siku moja huyu jamaa alikwenda kumtembelea dada yake anayeishi kama 50km toka kwake.Alipofika huko akakutana pia na mgeni mwingine mwanamke mwenye umri kama miaka 40 ambaye alikuwa ameachika na ana watoto watatu.Yule mwanamke alipomwona tu jamaa yangu akampenda ghafla na kumwomba dada awaunganishe,kweli dada aliwaunganisha na baada ya muda wakawa wanajivinjari kwa raha zao. Baada ya kama miezi mitatu ya kujirusha,mwanamke akamwambia jamaa kuwa wewe ni mzuri sana na uko safi idara zote hivyo naona sikutendei haki maana wewe hujaoa na mimi nimeachika.Naona haya mazuri yote unayonipa ni bora ayapate mwanangu,tafadhali nakuomba umuoe mwanangu kwa kuwa najua atakuwa amepata mume bora kwa maisha yake na mimi nitakuwa mama mkwe ila siku nami nikizidiwa unihudumie japo kwa siri.Mtoto mwenyewe wa kike kwa sasa ana miaka 19 na hajui chochote juu ya uhusiano wa mama yake,na ameshatambulishwa kwa mchumba na mama yake lakini jamaa bado yuko njia panda.Ananiuliza aoe mtoto au abaki na mama mtu maana na yeye kitoto amekipenda.
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    mmh,ishi uyaone.mama hana aibu,siku moja moja na yeye amegwe.inaonyesha huyo mama hataki tena kuolewa,ila anapenda apate mtu wa kumkuna kuna japo mara moja moja.Wazazi wengine wakoje jamani,una hiyari u share na mtoto wako.mmhh hii kali.hapo hakutokuwa na heshima tena,na hiyo siri ikitoka nje jee?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  4. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    jamaa akioa binti tu ajue huyo maza hatasita kumsukumia huyo binti
    kwa njemba nyingine ambayo inamkoleza kwa mapigo.

    ushauri ye ajilie tu kuku na mayai bila kuoa
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuoa binti ambaye mliwahi kuwa na uhusiano haramu (zinaa) na mama yake kabla. Ni jambo lenye kuchukiza sana katika jamii, ukiwa wewe ni binadam uliye kamilika, basi lazima utajisikia vibaya kufanya jambo kama ilo, fikiria kuwa jambo kama ilo afanye mama yako mzazi, kisha dada yako ndio anapewa mume wa jinsi hiyo, utajisikiaje?
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Very good advise lakini mmh?mifano mingine ni bora kutoisoma!
     
  7. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i see hichi ni kizazi cha laana tunachoishi.................!
    wtf is that......................!
    hapo jamaa asioe hata mmoja....................!
    mama hafai na katoto keshakua harammu kwa jamaa kugusa................!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa aendelee nao kama naye ni shetani kama huyo mama.

    Mwanamke huyo ni mpuuzi kupindukia. Ni nyoka, tena shetani mkubwa. Kama anamtaka jamaa amwache waendelee na mambo yao bila kumwingiza binti (innocent) ambaye hasitahili hiyo adhabu. Siku huyo binti akijua wote (huyo mama na basha yake) watajisikiaje?

    Mambo mengine yanakera sana. Angenambia mimi siku hiyo hiyo ningempiga chini bila huruma. Hapo anachotaka ni kumwendesha huyo kijana kama gari bovu. Na laana sana huyo mama.
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu taratibu ni ushauri tu,najua una hasira lkn chuna mtu ale kuku na mayai...si unajua tena two in one?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unajua mtume alimweleza nini kijana aliyemuuliza kama kuzini ni sawa?

    "Kama usivyopenda watu wamzini mama yako, basi na wewe usiwazini mama wa wenzio" (watalaamu watarekebisha lugh akam nimekosea maneno ila maana inakuwa ni hiyo hiyo).

    Unapomwongelea mama huongelei mwanamke wa kawaida. Ni mtu anayeheshimika sana katika jamii kwani siyo kila mwenye jinsia ya kike amepata hiyo baraka ya kuitwa mama. Kwa hiyo hata mama anatakiwa kuitendea haki hiyo heshima anayopewa. Huyu wa hivi hafai kabisa kuitwa mama (she has abused the status of motherhood)... to me she is insane!!
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mkuu nimekusoma ,hapo kwenye red uko sahihi kabisa. lakini kwa upande wa huyo mama anaona ni vyema jamaa huyo akimuoa binti yake ili na mwanaye afaidi maisha yake yote .Na kwa upande wake anajiona kama vile amefanya jambo la busara kabisa,mimi nimeshindwa kumshauri ndugu yangu straight nikaomba anipe kama siku mbili hivi nami nitafute cha kumshauri na natanguliza shukran kwa wote mnaonipa majibu.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo mama ana laana naona ndo maana aliachika hana adabu hata kidogo.
    sijui watoto wake anawapa malezi gani
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo ni wa kutwangwa kotekote na kupigishwa vuvuzela, kisha unamwacha....!
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No comment........
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pumbavu zake kabisa...:angry::mad2::mad2::mad2:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sepa si mama wala mtoto ni mashetwani tu wote.
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia konakali!!!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaaah ushauri mwingine bwana!
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :shock::shock::disapointed::disapointed:
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utandawazi, no bounds at all na watu mishipa ya aibu walishakata zamani sana!
     
Loading...