Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto na daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Mar 6, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baada ya kufikiria sana mtoto akaamua kumuuliza mama yake: mtoto anamuliza mama hivi mama wewe pamoja na baba mbona amnipendi, mama akasema kwa nini mwanangu. mtoto akajibu: baba kanunua daladala bila kuniambia, mama akamuuliza mtoto wewe na kakwamb├Ča? mtoto akajibu:mimi kila siku mmkiwa mmelala namsikia baba anakuambia mke wangu ikisimama panda, yule mama akajibu kweli mwanangu lakini daladala yenyewe imekamatwa na Sumatra uwezi kusikia tena napanda
     
  2. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahaha! mbavu zanguuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hahaaaaaH hizi jokes nyingine!
     
Loading...