Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto na Baba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jrmlaurence, Jan 26, 2012.

  1. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kurudi shule Mtoto kamuuliza babake; " Eti baba, Unataka kuanza tena shule? Baba akauliza: "kwa nini Umeuliza hivyo? Mtoto akamwambia: Jana ucku, nilickia ukimnong'oneza mama" Eti, kama anapenda, Muende la pili..! " Hivi Baba mimi niko la nne wewe na mama itakuwaje mwende la pili? Ucikubali hata kdogo
     
  2. s

    shee leo Senior Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo hata ingekuwa mimi nisingejibu kitu.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo adha ya kuishi jumba ambayo haina siling board,na kulala karibu na mitoto kama hiyo isiyo lalamusiku kazi kusikiliza minong`ono ya wazazi wao
     
  4. n

    nurdin nnko Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajiju na nyumba yako
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akajibuje?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha.Nalog off
     
  7. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Dah! Watoto jamani?
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii ina maana wako ktk chumba kimoja
     
  9. I

    Irene scott Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha
     
Loading...