Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto na Baba waoa nyumba moja - Matatizo katika familia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elisha Ray, Sep 6, 2012.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Jamaa wawili walikutana kwenye kituo cha basi wakafanya mazungumzo. Mmoja
    aling'ang'nia kuzungumzia kero za familia yake hatimaye mwenzake akasema "

    Unadhani familia yako ina matatizo?"
    Basi sikiliza kisa hiki.

    "Miaka michache iliyopita nilikutana na mwanamke mjane aliyekua na binti
    mkubwa tu na tukaamua kuoana. Baadaye baba yangu akamuoa binti yangu wa
    kambo hivyo huyo binti yangu wa kambo akawa mama yangu wa kambo na Baba
    yangu akawa mtoto wangu wa kambo wa kiume ambapo mke wangu akawa mama mkwe
    wa mkwe wake.

    Baadaye binti ya mke wangu yaani binti yangu wa kambo alipata mtoto wa
    kiume. mtoto huyo wa kiume alikua ndugu yangu kwa sababu tulichangia baba
    mmoja. Lakini kwa vile alikua ni mtoto wa binti wa mke wangu papo hapo
    akawa mjukuu wa mke wangu na mimi nikawa babu yake mdogo wangu.

    Lakini hayo yote yalikua si kitu mpaka mimi na mke wangu tulipopata mtoto
    wa kiume. Sasa msichana ambaye ni ndugu wa mtoto wangu huyo wa kiume kwa
    kuchangia mama yao mmoja, akawa pia bibi yake. Hali hiyo ilimfanya pia
    baba yangu kua shemeji wa mtoto wangu ambaye ndugu yake wa kike kwa upande
    wa mama yao ndie mke wake baba yangu. Kwa hiyo mimi ni shemeji yake mama
    yangu wa kambo ambapo mke wangu ni mama mdogo (anti) wa binti yake mwenyewe.
    Mtoto wangu wa kiume ni mpwa wa baba yangu ambapo mimi nikawa babu yangu
    mwenyewe.

    SWALI.
    Je, unadhani mpaka hapo wewe una matatizo ya kifamilia? Acha kulalamika
     
Loading...