Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto mtundu na mchungaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 27, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja alikuwa na mtoto mmoja wa kiume mtundu ajabu. Mama akaamua ampeleke kwa mchungaji kufunzwa dini na maadili.

    Wakiwa kanisani, mchungaji badala ya kumpa mawaidha juu ya uwepo wa Mungu, akamwuliza mtoto moja kwa moja.

    Nimeambiwa na mama yako kuwa wewe umtundu sana, "Unamjua Mungu wewe?" Mtoto hakujibu. Mchungaji akaendelea kuuliza, "Niambie, Mungu yuko wapi? Mtoto hakujibu

    Baada ya kuuliza swali lile lile mara kadhaa bila jibu, mchungaji akahamaki na kumwuliza kwa hasira na sauti kubwa.

    "Sema. Mungu yuko wapi?"

    Masikini yule mtoto akaogopa na kukimbilia nyumbani mbio. Mama kuona vile akamwuliza,"Kwa nini umerejea toka kanisani?"

    Mtoto akajibu huku analia, "Mungu amepotea mchungaji anahisi nimemuiba mimi".
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaha asante kwa ku2kumbusha 2lishaisahau
     
Loading...