Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto mdogo wa kiume wa Gadafi ajiunga na maandamano

Discussion in 'International Forum' started by kilimasera, Feb 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwana mdogo wa kiume wa kiongozi wa Libya Muammar Gadafi jana alijiunga na wananchi wanaoandama kuupinga utawala wa baba yake huko magharibi mwa nchi hiyo. Ripoti zinaarifu kuwa Saif al Arab mwana mdogo wa kiume wa Gaddafi ambaye alitumwa na baba yake kushirikiana na vikosi vya usalama kuyakandamiza maandamano ya wananchi wanaopigania demokrasia huko Libya jana alijiunga kwenye maandamano huku akidokeza kuwa baba yake huenda akajiuwa au kukimbilia Amerika ya Latini. Hadi kufikia sasa Walibya wasiopungua elfu moja wameuwa na vikosi vya Gadafi. Aidha jumla ya askari jeshi 130 wameuawa huko Libya kwa kukataa kwao kuwafyatulia risasi waaandamanaji.
    Huku hayo yakiripotiwa balozi wa Libya nchini Jordan amejiuzulu wadhifa wake huo katika kupinga ukandamizaji na utumiaji nguvu unaofanywa na vikosi vya Gaddafi dhidi ya wafanya maandamano nchini humo. Mohammad Hassan Barghathi ametangaza kujiuzulu wadhifa wa ubalozikutokana na matukio yanayojiri sasa huko Libya.
    Mtoto mdogo wa kiume wa Gadafi ajiunga na maandamano ya wananchi
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    well kama ni ya kweli hayo huyo ni mwanamapinduzi wa ukweli!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maji ya shingo, tunasubiri muda wake tu utimie!!!!
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pipooos pr.... Ni noma hata afyatue mizinga kama ya go..boto atashindwa tu
     
  5. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You are right babu lao
     
  6. c

    carefree JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mods unganisheni na post nyingine kama hii ilikuwa hapa asubuhi
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo tayari na kwa kuwa anaondolewa kwa kuuwa watu, hata kama hatajiua, akakimbia-atakamatwa na kushitatakiwa kwa genocide naye pia.
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana ni mwanaume kweli...baba mpuuzi wa kazi gani! Km kumbu kumbu zangu ziko sawa aliwahi kufukuzwa na babake akaishi Misri kwa kitambo...
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu Gadafi wiki tatu zilizopita alikuwa anamuangalia H Mubaraka alivyokuwa
    anapelekwa kasi na nguvu ya umma....

    Kamwe hakutegemea this soon atakuwa hapo alipo...

    ...sina maana hiyo...

    ..Ninamaanisha hapa nyumbani ..how soon are you going to work for the good of your own peolple and stop playing with the power we gave you ie Downs and all the other corruptions at the top leader ship?
    .. Mnafikiri umma wa Tanzania hauwezi kufikia ..hayo yanaotokea hapo uarabuni?
    ..ajitokeze mtu abishe kwa dhati tumuone..!!
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Wakujiuliza ni huyu bwana...kwenda kurubuni wazee wanaojilia pensheni ya karata zao za ujana kuja "kukagua mitambo yake"...siku ikifika hii mitambo ndiyo ya kwanza kutiwa kiberiti...haiwezi kumaliza vichwa vya habari kila kukicha bila hatua yoyote kuchukuliwa
     
  11. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais Bashir aanze kupasha misuli, Gaddafi tayari
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mkwere humpendi nini mbona haumtahadharishi nae atafute pa kukimbilia na jopo lake tumechoka na maisha haya magumu ya shida na taabu nyingi
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    SALAMU KWA MKWERE NA WEZI 400: Wakiona wenzao wananyolewa, wao watie maji. Ikiwa Ben Ali na Mubarak walinyolewa kwa mashine, na Gadafi ananyolewa kwa kiwembe, wao wakae tayari kwa kigae cha chupa.
     
Loading...