Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto kwa mama hakui - Hashim Thabit

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waambiwa hakuna mtu kama mama @!!!...
    [​IMG]

    [​IMG]
    Hasheem thabeet anasema: "I love my mama, man... Mama is everything you ever wanted. It doesn't matter how rich and success I am, my mom is my number 1 (One)treasure! "


    [​IMG]

    Pichani Mchezaji wa NBA Memphis Grizzlies Hasheem chini akiwa namdogo wake Akbar Thabeet ,
    wakideka na kumuonyesha upendo (bi mkubwa) mama yao.
    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huu ujinga wa kumkumbatia mamayake anamshika hadi matiti ndo nini? ndo umarekani au? watu wengi wakienda majuu, wakirudi wanawakumbatia mamazao kama magirlfriend wao ati ndo ukisasa, poleni. mafanikio sio pesa tu, ni roho takatifu na tabia njema mbele za Mungu.
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ndo unaetafsiri vibaya,mbona umewaza mabaya na kuyapa tafsiri hiyo? Whats wrong with him holding his mama? Hayo maziwa mbona aliyanyonya na kuyachezea alivyotaka iweje leo yawe forbiden kwake eti hata asimguse?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Al-Mujahidina wa Kikristo anaonekana.

    WTF son?

    Can a brother live? Kama vipi nenda Afghanistan kwenye Watalibani huko, nini kukumbatia, hata kuwaona tu wanawake tatizo.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    Mama ndo kila kitu...
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani wanavofanana! Huhitaji kuuliza. Hongera mama jonome, una haki maana umembeba toka tumboni mwako, ukamnypnyesha, ukamkuza, nk. Una haki ya kufurahia mafanikio yake.
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135



    [​IMG]

    Sijuhi ni macho yangu,au ndo ilivyo...ukiangalia vizuri ni km jaama anachungulia kwa mbali kashata ya manyonyo (japo kajifanya kafumba macho).Alafu km anavuta mafeeling ya kuchomwachomwa na titi la mother....Hapa umarekani umezidi kidogo...
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe nawe! Unawaza ngono tu!! Huna kingine? Unataka kutuambia kijana amemtamani mamaye? Mwombe radhi kijana. Wewe mama yako huwahumkumbatii mnapoonana - tuseme - baada ya siku nyingi? Kumkumbatia mama ni kumtamani? Mbona hata hayo matiti hajayagusa. Na hata akiyagusa kwani yana shida gani kama ndani ya moyo na akili yake hakuna libido na concupiscence? Please, staarabika bana!
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mbona maziwa ya mama ni kitu halali kabisa kwa mtoto wewe ujinga unao uona hapa ni upi?
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Na haya ni mawazo ya wazinzi!!sasa hizo njaa zenu zimezidi,mnatamani hata mama zenu,kweli ujinga ni tabia!!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo huu uzungu sasa sio wenyewe.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hata mi sioni tatizo,hakuna kama mama,hata ukitaka kumbeba mbebe tu,wala si uzungu ni mapenzi ya mama kwa mtoto.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i am sorry for you nephew/niece!!!

    Mawazo machafu huzaa nafsi chafu ... ni kutokana na uchafu huo ndio dunia nayo inaingia najisi

    Muache hasimu na mama yake waishi wapendavyo... he is lucky so let him enjoy this chance of expressing his love for hism mom!! siajabu hata baba yake angekuwepo angefanya hivyohivyo

    Guys please...
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Baba yake yuko wapi?
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Duh Mkuu avatar yako ipo so violent, viewers' discretion is needed
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ni mama yake jamani mwacheni, kwenye tumbo lake ametoka! Matiti yake kanyonya, watoto wengine huyanyonya na kuyauma, wanayapiga kabisa, na wanabaki kuwa mama zao.
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mawazo machafu machafu kama hayo hutolewa na watu wachafu wachafu.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sijui kijana wa watu akisoma hapo angejisikiaje!
     
Loading...