Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto kuvutwa wakat wa kujfungua

Discussion in 'JF Doctor' started by Swts, Mar 19, 2012.

  1. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari dearest jf doctorz! Shost angu kipenz kajifungua jana mtoto wa kiume ila ilikuwa shughuli,mtoto mkubwa na njia ndogo! Na ujauzito wake ulikuwa miez kumi na kama wiki naa,iv!
    Na ad sasa hatujaruhusiwa kumuona mtoto,kwan ameambiwa amepumzshwa kwan anashida katka upumuaji wake &amechoka pia.
    Kwani,mtoto kavutwa na ile Mashine,Je kunamadhara yoyote itakayosababishwa na iyo njia?coz nlshawah kuckia rumors kuwa husababisha utahira kwa mtoto,je ni kweli?
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee mgomo bado upo?mbona thijibiwi lol
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,699
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Usiwe na haraka mamii watakuja tu wataalamu wakujibu, binafsi sio mtaalamu sana ila huwa nasikia kwamba wakimvuta vibaya kunakuwaga na madhara hasa kichwani

     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Madhara huwa yapo kama hayo uliyosema lakini huwa wanashauriwa ndugu kabla ya kutumia hiyo njia
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hmm ngoja wakuje waniambie nin sababu
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan kwa hal ilokuwepo ilibid tu,.
     
  7. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni bora kufanyika hiyo process kuliko kuwapoteza wote, kuna uwezekano japo sio kila inapotokea. Kichwa cha mtoto kinabanwa sana kiasi cha kuweza kudiform ubongo wake.
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    oh God,ndo 2nachohofia,hmm ad nahs barid gafla! Dah
     
  9. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kunandugu yangu naye mtoto wake alivutwa, mpaka sasa anamiaka 7 akili zake hazipo sawa.
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan me ata nmekosa mawazo.bdo ajapewa mtoto,bt ameambiwa he is ok
     
Loading...