Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto kuuma/kusaga meno usiku.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kashaija, Sep 15, 2008.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nini husababisha mtoto mdogo kuuma meno usiku? (yaani anakuwa kama anatafuna kitu wakati huo hana kitu chochote mdomoni ila unasikia kama meno yanasagana). Je, nini tiba yake?

    Tafadhari Madaktari nisaidie maana hili ni tatizo linalomsumbua sana mtoto wangu wa miaka mitatu.
     
  2. M

    Mahoo Member

    #2
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana umri gani?
     
  3. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Miaka mitatu. (3yrs)
     
  4. M

    Magehema JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana, mimi sio daktari kitaaluma ila nina uzoefu kama mzazi kuhusiana na hilo tatizo, mwanao atakuwa na minyoo, mpatie dawa ya minyoo na hilo tatizo litakwisha mara moja.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa

    anza na dawa za minyoo... Asipoacha then angalia mwenendo wake kama kuna dalili yoyote ya msongo nk
     
  6. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #6
    Sep 15, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I just love this forum
     
  7. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Magehema this is great kwani i really used to associate this na mambo ya ajabu ... unajua tena ukilelewa na bibi kijijini ... atajuaje kama ni dalili za minyoo other that associating it with superstitions??
     
  8. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cant be minyoo, it could be a form of convulsions ie degedege. Consult a dr udescribe vizuri what exactly happens
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The article below may answer your question:

     
  10. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu anasaga meno toka 1992 mpaka leo na minyoo hana.....
     
Loading...