Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto kutafuna meno usiku akiwa amelala

Discussion in 'JF Doctor' started by Parachichi, Feb 14, 2012.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu polen na majukumu,mim mwanangu ana miaka 4,usiku huwa akiwa usingzin anatafuna meno,hv hii ni tatizo gani?na tiba yake ni nini?nawasilisha wakuu kwa ushauri.
     
  2. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2014
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Bado anatafuna meno?
     
Loading...