Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto kuchelewa kutembea

Discussion in 'JF Doctor' started by zaka, Apr 19, 2012.

  1. z

    zaka Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalaam ndgu wanajamvi,
    nina mwanangu sasa anaelekea kufikisha miaka miwili lakini hajaanza kutambaa wala kutembea, lakini yuko
    active sana miguuni na mikononi... kulikoni jamani?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sifahamu jinsia yako lakini Kuna hatari umembemenda huyo mtoto!
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmm
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hebu mpeleke hospitalini ila angalia namna ya maisha yako. isije ikawa mtoto muda wote kafungiwa mgongoni na dada yake, hawekwi chini kucheza kama watoto wengine kisa unaogopa uchafu. au pia mtoto hana exposure kwa wenzie. lakini dietwise angalia kama ana anapata mlo wenye calcium vizuri.

    mazoezi- mtoe nje kila jua linapochomoza kisha ukiwa na mafuta masaji miguu yake huku ukiwa unainyoosha ili kuiimarisha.

    pia mnunulie kigari cha mbao cha matairi 3 kifunge jiwe ili kukitia uzito kisije kikamwangusha. jitahdi sana na mazoezi
     
  5. z

    zaka Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukran...
     
  6. Snipper

    Snipper JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Asante sana gfsonwin kwa ushauri uliompatia jamaa hapo. Hata mimi mwanangu anafikisha sasa mwaka na wala haonyeshi mpango wa kutambaa achilia kutembea na ni wa kike...tumechanganyikiwa kiasi maana wenzake wenye umri sawa na wake sasa wanakaribia kutembea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    majeshi 1981 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2015
    Joined: Dec 7, 2013
    Messages: 1,606
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    hata mimi mwanangu wa kwanza nimekonda nimebakia mifupa tu, hajatembea bado hadi watoto wa nyuma yake tayari
     
Loading...