Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto kiume wa Lowassa aandaliwa kuchukua jimbo la Monduli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Mar 16, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Tetesi ambazo nimezipata toka chanzo cha ndani cha familia ya Mh. Lowasa ni kuwa Waziri Mkuu huyo mstaafu anapendelea mwanye mkubwa wa kiume ndiye amrithi kiti cha ubunge kwa jimbo la Monduli mwaka 2015 maana yeye kwa sasa ana uhakikia atapitishwa na NEC ya CCM kuwania nafasi ya urais wa JMT mwaka 2015 kupitia chama hicho kikongwe nchini.


    Habari zaidi zinasema kiti cha ubunge cha Arumeru Mashariki ambako Mkwe wa Lowasa Bw. Sioi Sumari anagombea kinachukuliwa kama kipimo na waziri mkuu huyo mstaafu katika kupima nguvu alizonazo ndani ya CCM.

    Chanzo: Watu wa karibu wa waziri mkuu huyo mstaafu
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Tunawatakia kila la heri, hata huku kwetu mwanelumango aanze tu kuandaa mtu wake
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hoja ni je ana sifa na vigezo huyo mtoto?. Lowassa ni president wetu 2015.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watoto wa Marehemu Edward Moringe Sokoine wako wapi?

    Ama siku hizi uongozi hapa Tanzania ni wa kupokezana kama koo ya Kisultani?
    Ama kweli magamba hawana tena fikira ya ufahamu.

    Ngoja tumwombe MUNGU atupe uzima na tuone tetesi hizi.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280

    Tetesi zako zina walakini

    Lowassa hawezi kupima nguvu yake kwenye ubunge!!

    he is a king maker is the one who made Kikwete and is the one who will break Kikwete
     
  6. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Udaku mwingine bana?
     
  7. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wasome maandiko ukutani
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Itabidi wagombee baba na mwana jimbo la Monduli. Mvombea wa CCM kwa mwaka 2015 hawezi kjwa EL kamwe. Ila kama anakubali kuwa afya yake ni mbaya kwa kama tunavyomuona then mwanaye akipenda itabidi ajitose.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hEBU TUMUACHE lOWASSA APUMZIKE SASA.....
     
  10. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    It's for Joseph Moringe.....
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Udaku huu
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amesema amerudi yupi fit kwa mapambano na si kupumnzika
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jamani ivi ni waziri mkuu aliyestaafu? Au waziri aliyejiuzulu?

    Bado inanipa wasiwasi kama kweli kipindi cha kushikilia uwaziri mkuu ni miaka mitatu.
    Nadhani ingekuwa vizuri kama mods watarekebisha thread hii ili kutoa obwe la waaminio LA amestaafu na si alijiuzulu kwa kashfa.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa, nimekupata Fide, ngoja nipishe
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Hivi haya mapambano ni kati ya nani na nani ?
     
  16. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani kati yetu anayejua atakuwa hai 2015? hata LE hajui kama atakuwa presider wetu!
     
  17. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mfalme Lowassa
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wapo mkuu . Joseph yule msaidizi wa balozi canada anakuja kupambana na lema 2015 .
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wako wewe na nani?
     
  20. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,629
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lowasa mwenyewe amechoooka, tembea yenye migulu pande mikono inamtetemeka, macho yamedhoofu, maradhi kila kona, wasio na wanaokulaga kilichopo ndo watamchagua.
     
Loading...