Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto katika ndoa hudumisha mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Jul 15, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nina jamaa zangu wawili ambao wako kwenye ndoa, mmoja ni zaidi ya miaka tisa,lakini hawajafanikiwa kupata mtoto.Japo hawasemi lakini kwa kuwatazama na jinsi watu wanavyonong'ona penbeni inaonyesha kabisa hawako happy kwenye ndoa zao.Je ni kweli kwamba mkipata mtoto huifanya ndoa yenu iwe imara zaidi?Mi binafsi nachukulia kama mipango ya Mungu tu, labda watafanikiwa mbele ya safari.
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kweli mtoto ktk ndoa ni mipango ya mungu, lakini kwa namna nyingine mtoto huzidisha furaha ktk ndoa. kuna jamaa yangu waligombana na mkewe walikaa siku nne bila kusemeshana, sasa wana mtoto wao miaka 5 akawa amejua kuwa baba na mama hawasemi, siku hiyo jioni wamerudi tu mtt akawadaka leo tuna kikao mniambie nani mchokozi kamchokoza mwenzake ili nimchape fimbo, wkt huo kanasema kameshika bakora mkononi. jamaa na mkewe walicheka sana na yakawa yamekwisha.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unapooa tegemea yote mawili kupata mtoto au kutopata mtoto mapema. haijalishi ni nani ana matatizo maana matatizo yako pande zote siku hizi. Ukifanikiw akupata mtoto ni jambo la kumshukuru Mungu. Ila kuna ndoa ambazo ni imara japo hawajafanikiwa kupata mtoto na hawaoni hilo ni tatizo maana mtoto ni mipango pia ya Mungu. Ni kweli ni furaha sana kuwa na mtoto na nakiri ni kiunganishi kizuri sana kwenye ndoa. Ni raha sana kwa wanandoa mnapoona mtoto anazaliwa, anakua, na mabadiliko mbalimbali kwa mtoto. Na vile vile hata kama ni mdogo hajaelewa lolote mkigombana ndani ya nyumba anaelewa kabisa kuwa baba na mama hawako sawa.
     
  4. giningi

    giningi Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoto wana raha yake kwa kweli,kuna siku mtoto wangu wa miezi kadhaa aliniona nikilia huku nimempakata baada ya baba yake kuniudhi sana(nilishindwa kujizuia kulia japokuwa nilikuwa nimebeba mtoto) akaniangaliaaaaa.......then akachukua kitambaa nilichokuwa nimemshikia akanipangusa machozi daaaah yani nilihisi furaha ya ajabu na nikaacha kulia nikamshangaa Mungu!! watoto wanaleta furaha kwenye ndoa.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Dah hii kali mkuu.
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli watoto wana raha yake,manake nyumba ikiwa bila mtoto inaboa ile mbaya yake!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unasemaje....................ndoa yangu ingekuwa mochwari kama si kale malaika!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pole, sintofamu ilikuwa imeshaanza ndani ya nyumba sio.
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    ndoa ni watoto bwana!watoto ndo wanaopamba ndoa!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli usiwapata ni taabu sana.
     
  11. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli...watoto wana nafasi yao kubwa tuu katika ndoa....kwakila hatua ya mtoto ya ukuaji wake ni faraja kwa wazazi wake...wanafurahisha sana sana.. na kuwaleta pamoja zaidi wazazi.....hii ni kwa wale wazazi wanaojua majukumu yao sio kila mzazi
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama ulioa,upate watoto,usipowapata ndoa yako itakuwa mashakani....ila kama uliingia ndoani out of love ukijua watoto ni matokeo tu hata usipowapata ndoa yako haitayumba!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndiyo na hapana!!!!!!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hata wanaooana kwa upendo kukosa mtoto bado ni mtihani sema wao tofauti na wasio na upendo ni kuwa varangati lao litatokea baadae sana. Ni ngumu watu wakae for 20 years bila mtoto tena kwa amani. Inawezekana wapo ila ni ngumu. Na si kwa mume tu hata wife anaweza kuanzisha vituko including kununa, kutokuwa na raha ambavyo vyote ni sumu ya ndoa.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    uhusiano wa furaha na maridhiano ndani ya familia mtoto ana nafasi ndogo sana............................wazazi kamwe hawawezi kukubali mtoto awafanye wao kuwa jela ya kuamua kuishi pamoja au la..............................................mahusiano kati ya wahusika wenywe tu yanajitosheleza.................au vinginevyo vile..............................................
     
  16. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    IBRAHIM ALIJARIBU JARIBU MPAKA KWA KIJAKAZI !
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Well said!!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Asante kwa neno.
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado natafakari hii.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nafikiri unaibuka na wazo jema.
     
Loading...