Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto huyu ni malaika, anahitaji msaada wetu, na amekataa kwenda Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COMPLICATOR2011, Jul 19, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Mtoto Cecilia Edward (14) (pichani), mkazi wa Wilaya ya Kisarawe, Mkoa wa Pwani, ambaye kwa sasa anaishi na mlezi wake, Mbagala jijini Dar es Salaam, bado anasumbuliwa na ugonjwa wa moyo na amekuwa akihudhuria kliniki na hajapata mabadiliko.

    Kwa mujibu wa mlezi huyo, Cecilia anasumbuliwa na ugonjwa huo, hali iliyosababisha tumbo kujaa maji mara kwa mara.

    Imeelezwa na mlezi wake huyo ambaye hakutaka jina lake liandikwe gazetini kwamba tatizo hilo lilimuanza Cecilia baada ya wazazi wake wote kufariki dunia akiwa na umri wa miaka minne.

    Hata hivyo, mlezi wake huyo alisema mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar es Salaam kuwa hana niya ya kwenda kutibiwa Loliondo kama ilivyoripotiwa na gazeti hili siku za nyuma.

    “Sina mpango wa kumpeleka mtoto huyu Loliondo na anaendelea na kliniki,” alisema.
    Awali gazeti hili katika toleo namba 687 la Mei 31 liliandika kimakosa kuwa jina lake ni Khadija Ally na kuwa mtoto huyo anaomba msaada wa kwenda kutibiwa Loliondo kwa Babu.
    Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah pole sana dada!!Upate nafuu mapema. msiende kwa Babu nasisitiza tena, msiende loliondo.
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Waziri wa Afya hajamuona mtoto huyo??? Hebu wale waliokaribu na Waziri au Naibu Waziri mama Nkya awafamishe kuhusu huyu mtoto.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hakika wana'JF tumchangie huyu mtt na mungu atakulipa. Pia nasisitza Loliondo kwnye kiini macho wasimpeleke.
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri source impeleke bungeni live uso kwa uso na mzee wa kulialia, amezoea kuliia posho je hili
     
  6. s

    simjui mtu Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada,nashauri apelekwe aende THT kwa Dr ferdinand anaweza kumsaidia.please ucende kwa babu.
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lions club na Motie Mengi institutions hizi si zinasaidia watu kwenda india kwa matibabu ya moyo? sasa sijui kama mlezi anataarifa hizi, na hiyo clinic anayo hudhuria ni ya wapi ambayo haiwezi kumshauri mgonjwa.
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli nimesikitishwa sana na hali ya huyo mdogo wetu. Napendekeza kuwa wapewe taarifa waziri wa afya na ustawi wa jamii, waziri wa jinsia na watoto na mbunge wa jimbo analotoka. Wenye uwezo wa kumfikisha kwa hao waheshimiwa wajitahidi ikiwezekana wote wajulishwe ili mhusika mkuu apatikane kati ya hao waheshimiwa. Pole sana mdogo wangu!
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    halafu hapa wabunge wa magamba na ccj wanadai cdm na nccr ni wanafiki kukataa posho wakati huohuo kuna watu kama hawa nchini ambapo gharama ya kumtibia nje ni posho ya mwezi mmoja ya mbunge mmoja. CCM ONENI AIBU duniani tunapita tu...
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada. Nashauri wahusika wampeleke ITV WAMTANGAZE NADHANI WATU WANAWEZA KUJITOKEZA ZAIDI KUSAIDIA AU HOSPITALI YA CRBT. Waweza pia kumsaidia af hapa jf naona pole tu, nashauri mtoa mada uweke mawasiliano ya kumpata mlezi direct ili watakao guswa wawasiliane nae fasta
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole mdogo wangu.
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana tujulishane namna ya kuchangia matibabu.
     
Loading...