Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Huyu Anahitaji Msaada Wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 10, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mtoto huyu anahitaji msaada wa haraka kwaajili ya kufanyiwa upasuaji ewe ndugu mchango wako ni wewe kuifoward picha hii popote na hiyo itakua ndio mchango wako! Kwa kweli inatia huruma na pia inasikitisha mno:sad:
    [​IMG]
     
Loading...