Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto huyo kavutwa kope na mwalimu(Adhabu!)

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Mar 3, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mtoto.JPG Mtoto2.JPG
    Mtoto yupo darasa la tatu tu.Kisa chenyewe hana daftari?????!!!!

    Mtoto unamuona katika picha ni mwanafunzi wa shule ya msingi Buguruni anasoma darasa la tatu siku yanamkuta haya alikuwa na kosa la kutokuwa na daftari mwalimu anaeitwa Ms.Haule ni mdada tu akampiga na kumfinya kwa kumvuta ngozi ya macho na hicho ndio kilichotokea.Mtoto nyama ya macho ikamtoka nje,macho yakawa mekundu yanatoa tu machozi mtoto akawa kama kapoteza fahamu hata kusikia akawa hasikii.Jamani nimesikitika sana kila nikiangalia picha hii machozi yananitoka siwezi kuitazama.Mtoto anaendelea na matibabu katika hospital ya CCBRT ambako baba yake amempeleka.Baba wa mtoto anasikitika sana hana hakika kama mtoto wake atakuwa sawa!!Hivi ninavyoandika mwalimu kakimbia haijulikani alipo na polisi wanamtafuta.Kwa nini lakini mwalimu umefanya hivyo haukuwa na kitu kingine cha kumuadhibu huyo mtoto mpaka macho yake uyavute??Poor kid nahisi anasikia maumivu makali sana na huyu mtoto lazima hata kisaikolojia hayupo sawa.Wewe mwalimu huko uliko hata kama umejificha ila hutajificha milele hata kama si mkono wa sheria kukuangukia ila mwenyewezi Mungu atakuonyesha nguvu yake!!!
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    KakaKiiza nilisikia hii kitu redioni siku lakini sikuwa kwenye utulivu kuipata sawasawa.
    Hiyo picha inaliza kama nini, huwezi itazama mara mbili.

    Mtoto wangu (class 4) amewahi kupigwa ngumi na mwalimu wake kisa amesahau daftari la history nyumbani, nilikomaa nao mpaka wakamsimamisha. Niliwaambia sipingi mtoto kupewa adhabu stahili lakini napinga mtoto kufundishwa ubondia.

    Walimu wanatoka na machungu yao nyumbani kisha wanaenda ku-explode kwa watoto wetu.
    Tunaanza kujenga taifa la watoto wenye hasira na kisirani. Adhabu zisizofaa huzalisha uasi ndani ya watoto na sijui kama walimu hasa shule za msingi wamefunzwa saikolojia ya ku-deal na watoto.

    Shule husika isaidie huyu mwalimu apatikane na sheria ichukue mkondo wake. Huyu mtoto anatia huruma sasa, unapata kilema kwa kosa la dogo kama hilo. Inasikitisha sana.
     
  3. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Haya ndo matokeo ya kutofuata taratibu katika utekelezaji wa adhabu, mwalimu haruhusiwi kumpiga mtt apendavyo yeye bali kwa kufuata minogozo iliyopo, imagine angekuwa ni mtoto wake ndie aliyefanywa hivyo angekubali?
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duu sitaki niamini hili kama ni kweli.... Natamani nigharimie matibabu ya mtoto huyu ili awe salama.... Walio karibu watufahamishe imetokea lini hili...Mtoto na mzazi wa mtoto pole....
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mwalimu ni mseng* na nahisi ana mtindio wa ubongo na hyo taalamu ya ualm kaingia kwa magumashi tu. Dont she know teaching is a noble proffessional? Ualimu ni wito jaman tena watoka kwa mungu. Alaaniwe hata huko alikokmbilia. Puuuuumbav* zake, sina shaka huyo mwalm ni tasa..!!?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hawa walimu wetu bwana....
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Ndio matatizo ya kuajiri form four failures kwenye taaluma ya ualimu wa shule za msingi, wengi (hasa hawa wa kizazi kipya) wana mtindio wa ubongo!
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh tunasafari ndefu kweli,ila tutegemee makubwa zaidi hivi hizi jeuri za kugusa watoto wasio wetu tunazitoa wapi:rain:
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    yaani mimi siku mwalimu anampiga gaude wangu...duuuh shule itageuka uwanja wa vita...yaani ntatembeza karate acha kabisa
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza nitoe pole kwa mtoo na wazazi wake,namuombea mtoto nafuu na Mungu atamsaidia na kupona.
    Zamani taaluma hii ya ualimu ilikuwa ni wito na watu waliipenda tofauti na sasa ambapo imeingiliwa na mdudu mbaya uitwao mamluki ambao hawana kitu cha kufanya na huamua kuingia sehemu hii ya ualimu ili kuweza kujikimu na maisha magumu na ndio maana tunaona vitendo vibaya kama hivi kwa watoto wetu.
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tafadhali naomba mawasiliano na Baba wa huyu kijana. (ni PM)
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo Mwalimu ni mchawi kabsaaa!!
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Imeandikwa, "Msihukumu, nanyi hamtahukumiwa. Msilaumu, nanyi hamtalaumiwa. Sameheni, nanyi mtasamehewa"
     
  14. J

    Just i am Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh susy hayo yote uluyo ya sema ni sawa ila kwa hili kwa mtoto kama hyu hapana..tena aliyelitenda kalitenda kwa makusudi akiwa na akili zke timamu
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    OMG!!!

    [​IMG]

    Consequences of internecine violence. Teachers on one side and the government on the other. Pupils/students are the victims. Low wages, poor living conditions, unpredictable future...etc. All these accumulated rage befall to these kids
     
  16. hundukad

    hundukad Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nampa pole huyu kijana....habari nilizonazo kutoka kwa walimu wa shule hiyo ni kwamba huyu mwanafunzi alichapwa viboko matakoni, lakini inasemekana ana matatizo ya figo...baada ya kuchapwa akaanza kuumwa na kuzidiwa ambapo alipelekwa hospitali ya Amana ambako alipewa dawa zilizosababisha reaction na hali yake kuzidi kuwa mbaya na kuvimba macho....baada ya hapo alipelekwa ccbrt ambako ametibiwa hivi sasa ni mzima....ningependa kuwaasa ndugu zangu tusiwe tunarukia maneno tuambiwayo na kuyaamini, na kuhukumu kisha kufanya kazi ya magereza....ndiko tulikofika sasa...shame
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inasikitisha sana. Tatizo walimu wengi wamechanganyikiwa na maisha hivyo hasira zao nyingi wanaenda kuzimalizia kwa watoto kama hawa. Ugua pole mdogo wangu.
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo si mwalimu, ukimwangalia huyo mtoto vizuri utagundu kuwa yule mwalimu ni jini akiwa kazini balijini katika umbo la mwili wa mwanadamu
    so its better to have a say, to our ALMIGHTY GOD for this kid
     
  19. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    au mwalimu alikuwa na mimba changa?
     
  20. kisute

    kisute Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha kiasi gani walimu wanakosa maadili waliopewa kuelimisha jamii.
    Kama ukifuatilia kiundani huenda utakuta ni miongoni mwa wale waliajiriwa kipindi cha crush programe ili mradi kukidhi uhaba wa walimu nchini. Walimu wa enzi zetu walilelewa kimaadili na wlikuwa watiifu sana. Mi binafsi sipendezwi wa watu wenye mioyo mibaya, wakatili kiasi hicho waendelee kuiadhibu jamii yetu. Naomba vyombo husika kumfuatilia huyo mwalimu kwa kila hali hadi apatikane na sheria ichukue mkondo wake. Wananchi mnaomfahamu huyo mwalimu mfichueni kokote alikojificha.
     
Loading...