Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto darasa la nne ajinyonga Manzese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MTOTO mmoja aliyetambuliwa kwa jina la Moza Hassan (13), ambaye ni mwanafunzi wa darasa la nne katika Shule ya Msingi Manzese, wilayani Kinondoni, amejinyonga kwa kutumia waya wa umeme.

    Kwa mujibu Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni, Charles Kenyela, mwili wa mtoto huyo ulikutwa unaningÂ’inia katika chumba alichokuwa analala.

    Hata hivyo, alisema sababu za kujinyonga kwa binti huyo bado hazijajulikana na kwamba, mwili wake umehifadhiwa katika Hospitali ya Mwananyamala wakati uchunguzi wa tukio hilo
    unaendelea.

    Wakati hayo yakitokea Kinondoni, huko Temeke Kamanda wa Polisi wa Mkoa huo, David Misime, amesema kuwa, mtu mmoja mwenye umri wa miaka 56, Charles James ambaye ni mvuvi mkazi wa Tungi Panama, amekutwa amekufa chumbani kwake.

    Mwili wa marehemu haukukutwa na jeraha na amemkariri mtoto wa marehemu akisema kwamba, baba yake alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kifua wakati wa uhai wake.

    Mwili umehifadhiwa katika Hospitali ya Vijibweni na upelelezi bado unaendelea.

    Wakati huo huo watu sita wanashikiliwa na polisi baada ya kukamatwa na bangi katika maeneo ya Mwananyamala. Waliokamatwa ni Mbwana Juma (26), Yusuph Hassan (15), Hamisi Ali (25) na wenzao watatu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    rip
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    So sad!RIP!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP .......this is sad, at 13 years going thru suicide!
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OMG, at 13 maisha yameishamkatisha tamaa kiasi hicho! jamani sie tuliopata neema ya kuwa hai hadi leo tujiepushe na makwazo kwa wenzetu ya namna yoyote. sometimes tunakwaza watu bila kujua, lakini Mungu ni mwingi wa rehema, atujaalie moyo wa upendo na ustahimilivu. RIP dunia inakulilia kwa kuwa ilikuwa bado inakuhitaji mdogo wangu
     
Loading...