Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Azinduka Makaburini Kabla ya Kuzikwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    UONGOZI wa Hospitali ya Temeke umelazimika kuunda tume kwa ajili ya uchunguzi wa tukio la mtoto aliyezinduka akiwa makaburini katika harakati za kuzikwa ambapo mtoto huyo alihisiwa si hai hospitalini hapo Mganga Mkuu wa Hospitali hiyo, Bi. Aisha Mahita amesema kuwa, tume hiyo inatarajia kutoa majibu kwa muda wa siku mbili kuanzia jana kutokana na uzito wa tukio hilo.


    Tukio la mtoto huyo kufufuka limekuja baada ya mtoto huyo kuhisiwa kuwa amekufa kutokana na uzito aliokuwa nao mtoto huyo sio wa kawaida kwa watoto wanaozaliwa.


    Wataalamu waliomzalisha mama huyo waliruhusu vichanga hivyo vizikwe bila ya uthibitisho wa kina wa vichanga hivyo vilivyozaliwa mapacha hospitalini hapo.


    Mganga Mkuu huyo alisema kuwa watoto hao walizaliwa huku mmoja akiwa na gramu 500 na mwingine gramu 1000.



    Mwanamke Aisha Jabir [32] mkazi wa Mbagala Maji Matitu alifikishwa hospitali ya Temeke kwa ajili kuangalia afya yake huku akiwa na mimba ya miezi saba, lakini ghafla hali yake ilibadilika na kujifungua watoto wawili mapacha wa kiume ambapo madaktari waliomzalisha walidai kuwa watoto hao walikuwa wamekufa.


    Ndipo vichanga hivyo vilipochukuliwa uamuzi wa kuzikwa na mmoja kati yao akiwa katika harakati za mazishi makaburini alionekana akiwa hai


    Hata hivyo baba wa vichanga hao aliyetambulika kwa jina la Allly Athumani alitoa tarifa kwenye vyombo vya habari kuwa anatarajia kufungua kesi Mahakamani kwa kuthibitishiwa kuwa watoto hao walikuwa wamekufa kumbe mmoja alikuwa hai na kudai huenda wote walikuwa hai.


    http://nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=3709474&&Cat=1
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hata hivyo kichanga hicho kilikimbizwa Muhimbili na kufia huko.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu atunusuru jamani.
     
Loading...