Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Azaliwa Na Vichwa Viwili Mkoani Mara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Aug 29, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mtoto azaliwa na vichwa viwili katika hospital ya DDH Bunda Mara mtoto huyu alikaa kwa saa moja ni kisha kufariki dunia picha imepigwa na Berensi Alikadi mshiriki wa mafunzo ya Online Journalism yanayoendelea Mkoani Mara , Mafunzo hayo yanayoendeshwa na Mkufunzi Msaidizi Mkami Jr , Yakiratibiwa na UTPC


    CHANZO : GUMZO LA JIJI
     
  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dear Lord mpe mama yake faraja!!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP katoto!
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole mfiwa ni mipango ya Mungu, atakujali utapata mimba na kuzaa mtoto mzima
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mipango ya mungu
     
  6. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa. Pole sana Mama kwa msiba uliokupata.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Ama kweli tunakoelekea tunahitaji kumtaja Mwenyezi MUNGU sana!

    Sisi tu wakosaji kila wakati MUNGU wetu na tunakuomba u2samehe!
     
  8. MAENE

    MAENE Senior Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awape moyo mkuu wazazi wake.
     
  9. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    RIP mtoto/watoto.Nadhani si tukio la kwanza mpaka kutoa mshangao wa ajabu.
     
Loading...