Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto atumbukia kwenye shimo la choo Shule ya Msingi Mabibo Dar es Salaam.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jambo1, Jun 3, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa za Hivi punde zinasema kuna mwanafunzi wa Chekekea Shule ya Msingi Mabibo Dar es Salaam ametumbukia kwenye shimo la Choo Shuleni hapo..Kwa sasa Vikosi vya Zima moto na Majitaka Dsm vinaendelea na Zoezi la Kutoa Uchafu ili kuweza kunusuru Maisha ya mtoto huyo..,ila dalili zinaenyesha naweza kuwa ameshafariki dunia..!Nikipata News Zaidi Nitawajuza..!

    Source:EA Radio Super Mix Ya Zembwela na Michael Baruti
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa, nimeumia
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    It is sad, very sad indeed.
     
  4. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika taifa halija jiandaa kwa Maafa...!
    Maswali yanaweza kuwa meengi..,Je Choo ni kizima(sio chakavu)..,Je choo kiliandaliwa kwa ajili ya watoto wadogo(size ya shimo likoje)?..,Maswali yanaweza kuwa meengi zaidi...!Haya yote yanahitaji Majibu ya Msingi na Sio majibu ya Kisiasa..!
     
Loading...