Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anusulika kuliwa na Simba bahari zoo Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Jun 9, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu,
    leo nimeshuhidia tukio la kutisha na kusikitisha ambapo mtoto mwenye umri upatao miaka sita hivi amedakwa na simba wakati akiwa zoo.

    inaonekana mtoto huyo alipenya kwenye fensi ndogo na kujikuta akiwa karibu kabisa na fensi kubwa yenye matundu makubwa na hatimaye kudakwa. kilichofuata hapo ni sisi kuanza kuwashambulia simba hao kwa mawe na hatimaye walimuachia mtoto huyo huku uso ukiwa umejaa damu na nyama za mapaja zikiwa zinaning'inia.

    SOURCE: mimi mwenyewe, ninaishi karibu kabisa na eneo hilo.

    Simba hao hapo pichani ndio waliotaka kukatisha maisha ya kiumbe huyo, sikuweza kupata picha ya tukio hilo kutokana na mshituko niliokuwa nao (lakini picha hii imepigwa mara baada ya tukio). Mama mtoto alizimia kwa muda, mtoto amechukuliwa kupelekwa hospitali.
     

    Attached Files:

  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Mkuu unafanya promo ya hiyo zoo au? Mbona picha ya huyo mtoto hakuna wakati umeshuhudia tukio zima?
     
  3. m

    mboghambi Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi huyo amepenya wapi hapo?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ungetupia na picha ya mtoto ingekuwa poa sana!

    Na ulivyomtazama mtoto kwa haraka haraka atapona?
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    King Kong hata ningefanya promo isingekuwa kwa mtindo huu, muda ambao ningetumia kupiga picha ndio niliotumia kumuokoa mtoto huyo nikiwa na watu wengine kama wawili au watatu.
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Mtoto ameumia zaidi mapaja (kama nilivyosema nyama zilikuwa zinaning'inia na usoni kuna damu nyingi maana walimshika uso kwa hiyo kuna michubuko ya kucha za simba usoni kwake. lakini naona atapona.
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna haja ya watu kupata elimu ya namna ya kutembelea hizo Zoo, sasa huyo mama alikuwa mjinga kiasi gani hata asimwangalie mtoto wake anafanya nini? NIngekuwepo ningemkata vibao mamake wa huyo mtoto.
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mtoto alikuwa kwa nje ya fensi unayoiona pichani simba walikuwa wakijaribu kumvuta ndani, na kwa kweli tumefanya kazi ya ziada mpaka mtoto huyo kuachiwa maana pamoja na kutumia mawe mawe mazito kuwapiga simba hao ilichukuwa muda kidogo mpka kumuachia mtoto huyo.
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi na wewe kutaka hiyo Zoo isitembelewe na watu waogope kupeleka watoto wao! tuoneshe picha maana umeshamaliza kupigana na Simba, vinginevo nitakuona wewe ni mzushi!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    mkuu hayo matundu yanatosha kupita mtoto
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hao simba hawana hata damu!!!! Du!!! Anyway PICHA ILIPIGWA KABLA. YA TUKIO
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lukansola,

    Anusurika sio "anusulika"
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao simba wenyewe wanaonekana wana njaa kwelikweli. Huyo mwenye zoo anawapatia chakula cha kutosha kweli!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Umesomeka Kamanda! Ila ungeweka picha ya mtoto ingeboresha thread hii.
     
  15. c

    chakarikamkopo Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lukansola,
    Asante kwa taarifa, pole kwa kushuhudia tukio la kusikitisha, asante kwa kuokoa maisha ya mtoto. Wanaotaka picha ni maajenti wa ibilisi walitaka ikutokee kama ile ya Mohamed Amin? wakati ule Ethiopia
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    that is the news babaa, you can either take it or f**k it. kwa hiyo ningeacha kumuokoa mtoto ili kukuletea picha wewe?
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    picha imepigwa mara baada ya tukio.
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mtoto alisogea karibu kiasi cha simba kuweza kumdaka kupitia matundu hayo, mtoto alikuwa nje simba ndani.
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    dah pole yake huyo mtoto..mimi nachukulia kama bahati mbaya tuu..
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    asante chakarikamkopo, kweli hii ni contradiction, (when does the news become news)
     
Loading...