Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anatingisha kichwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Plato, Mar 4, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangu wa kike mwenye miezi 6 amedevelop tabia ambayo nadhani ni zaidi ya jambo la kawaida.ameanza kutingisha kichwa kwa namna ile mtu afanyavyo kuonyesha kukataa jambo.mwanzo tuliona ni mchezo tu kavumbua.lakinisasa hali hiyo ianafanyika mara kwa mara na kilichotushtua inatokea hata anapokuwa usingizini.tunafikiri tufanye nini.kesho tutakwenda hospitali kuwaona madaktari.mwenye kujua case kama hii au kutupa medica explanation atusaidie maana hofu inatushika.asanteni madaktari
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Is your child feeding well? Does the child have fever? If feeding well and no fever then could be nothing. Best Take your child to a paediatrician. GOOD LUCK
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukipata majibu hosp. utujulishe hapa ni nini. Niliwahi kusikia kesi ya hivyo mahali lkn bahati mbaya sikujua kama walipata ufumbuzi wowote juu ya jambo hilo...
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimemuona Dr Hameer pale kariakoo amemchunguza mtto na kusema hana tatizo.kutokana na wasiwasi wetu akasema tumwone pia Dr.Abdallah? naye atoe maoni yake.tumemwona naye hakuona shida ila akasema ungefanyika uchunguzi mkubwa kwenye ubongo ila kasema kwa mtoto mdogo kama huyu harecomend.kwa hiyo wamesema so far hakuna tatizo ila tuendelee kumuobserve.asante tuzidi kumwombea mwanangu
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,563
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kuna gojwa jipya limeibuka, watoto wanatingisha vichwa then wanakufa, kama vipi tafuta magazeti ya leo yameandika hiyo habari
     
  6. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeisikia kwenye uchambuzi wa magazeti leo ila sikumbuki ni gazeti gani
    Ugonjwa wa watoto kutingisha vichwa
    Please men.da kwa wataalam wa magonjwa ya watoto wakufanyie uchunguzi wa nini kinamsibu mtoto
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    km unafanya utani ktk hili Mungu akurehemu.
     
  8. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mkuu wa kwangu pia akiwa na miezi kama nane hivi alikua anapenda sana kutingisha kichwa lakini si mpaka usingizini. hata mimi nilipata mshituko kwa sababu alikuwa akianza kutingisha anatingisha kwa nguvu sana lakini alikuja kuacha mwenyewe.
     
  9. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kuna gazeti liliandika hivyo bt silikumbuki
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu,huu ni ugonjwa mpya. Ni only one of the many side effects za chanjo.The nervous system some where in the brain has been destroyed.Wengi hatukujua side effects za chanjo tukazikubali kichwa kichwa ,and the worst is still to come.Nakushauri umpeleke aombewe,hakuna jambo gumu la kumshinda Mungu.
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mtu anayesema mtu anayetingisha kichwa hana tatizo ni crazy.Mbona sisi wengine hatutingishi vichwa?Nasisitiza kwamba hiyo niside effects za chanjo.Mpeleke mtoto wako akaombewe.Huu ni ugonjwa mpya na it is expected to sweep through the world and kill many children.The funny thing is it affects only children.To me they have been targeted for a purpose.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chanjo zipi hizo? Tafadhali tujuze ili tupate ufahamu zaidi
     
  14. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huenda ni tatizo la nerves,mpeleke Muhimbili
    usiende uchochoroni.

    Mpeleke na kwenye maombi(ushauri wa ziada)
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kweli jamani imeandikwa
    msamehe
     
  16. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakushukuru sana ndugu.mimi ni mkristo mkatoliki na najua kuwa Mungu ndiye anawapa maarifa madaktari na kwamba wao hutoa dawa lakini anayetibu ni Mungu mwenyewe na hata sasa naomba wakati huo nikiwaona wataalamu.sasa hili la kusema nimpeleke mwanangu akaombewe sijui unamaanisha nini? kama unamaanisha kwenda kwa walokole,basi mimi siamini katika uchawi mkuu.lile la side effect za chanjo ni la kuangalia lina weza kuwa na some truth tutafatilia bado kwa madaktari na siyo kwa waombezi.kama nimekuwa rude nisamehe
     
Loading...