Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto anapoburuzwa kwenye kikapu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NG'ADA, Oct 6, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi mbeleko za cku hizi...duh...utakuta dogo kawekwa kwenye kikapu..mama/baba yuko mbele anaburuza kama vile unavoburuza begi ukiwa airport au kwingineko safarini...
    swali langu... kuna kitu cha ziada anakipata mtoto anaebebwa na mikono ya wazazi wake na huyu wa kukokotwa kama begi?
    hebu ongea lolote juu ya hili mdau..
     
Loading...