Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anapo ambukizwa ukimwi toka kwa mama anaweza kuishi hadi umri gan kabla hajafa kwa ukimwi?

Discussion in 'JF Doctor' started by snail, Apr 21, 2013.

  1. s

    snail JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2013
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Ningependa kufahamu kama mtoto anapopata maambukizi ya ukimwi toka kwa mama yake wakati wa kuzaliwa anaweza kuishi na virusi vya ukimwa kwa muda gani hususa ni akiwa anatumia ARVs.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    Mambo mengine yanauma kama umechomwa mkuki moyoni. poleni sanag
     
  3. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 21,938
    Likes Received: 1,265
    Trophy Points: 113
    25-30 years
     
  4. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ninaemfahamu, it was the same case. now she is 23 and healthy.
     
  5. s

    snail JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2013
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    mbona pole kwan kunatatizo kuuliza!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    huwa naumia sana kuona kwamba japo huyu mtoto yupo
    lakini yuko on the way,
    kwa kweli huwa sipendi kabisa.

     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,465
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    who said ur not on the way?tena even before her....acha unyanyapaa wako shenzy!!!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    hee yamekuwa hayo,
    ngoja nikuripoti na mathusi yako.

     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,465
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    wameshindwa la serukamba litakua hili..........ripot ila ujumbe umekufikia umeniboa sana hustahili kuitwa Great thinker.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,870
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Kumbe wengine hakuna ni waathirika tu!!!!????
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,870
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Kwa kweli hata mimi hapo sikumuelewa kabisa!!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    sijajua unachonituhumu nacho,
    nilikuwa i was only replying huu uzi,
    kama nimekukwaza i can say sorry.

     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    i was replying this " Mtoto anapo ambukizwa ukimwi toka kwa mama anaweza kuishi hadi umri gan kabla hajafa kwa ukimwi?

     
  14. n

    ng`wana ong`wa kulwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 2,087
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Kwanza niseme mtoto haambukizwi UKIMWI-Ukosefu Wa Kinga Mwilini. Ila anachoambukizwa ni VVU-Virusi Vya UKIMWI.Hakuna mtu anayeweza ku gurantee miaka ambayo mtoto anaweza kuishi baada ya kuzaliwa na HIV maana inategemea na kinga za huyo mtoto kama ziko weak ni hakika anaweza kufa akiwa bado mtoto lakini akiwa na kinga kubwa mwilini mwake anaweza kukua hata kuwa mtu mzima.
     
  15. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very true. akifanikiwa kufika miaka 25, ni imani yangu kutakua na improvement kubwa kwenye tiba ya HIV na possibly akaishi mpaka 50s kama mungu ndivyo alivyompangia.
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF Bronze Member

    #16
    Apr 22, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,692
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Dada mkubwa Mamndenyi,hapa umepotoka aisee!
    We are all on the way,na kutokuwa na UKIMWI si guarantee hata kidogo kuwa utaishi miaka mingi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,532
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    nawashangaa tena mnaniacha hoi,
    kwani uzi unasemaje? .......Mtoto anapo ambukizwa ukimwi toka kwa mama anaweza kuishi hadi umri gan kabla hajafa kwa ukimwi?............. hiyo ya kusema we are all on the way na mimi najua pia,
    lakini nilikuwa kwenye thread shosti.

    mi naona mnataka kuniparua
    kama vipi mwambieni aondoe huu uzi.

    muwe mnasoma na topic za wenzenu muelewe, ulitaka nijibu je?

     
  18. T.Mwambungu

    T.Mwambungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    >Kuna mtoto wa my sister alizaliwa na virus hivyo.
    >Vilianza kumtesa akiwa na miaka 12,
    na akafa akiwa na miaka 16.
    >Kwa uzoefu wangu naamini kuwa Mtoto aliyezaliwa na tatizo hilo mara nyingi huanza kupata taabu akiwa na miaka 9-14
    .
    >Lakini kwa sasa kifo chake kinategemea na lishe,matunzo bora na kutumia madawa yaliyopo kwa wakati muafa.
     
  19. i

    incharge JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni aibu sana kama hadi leo kuna watu wana mtazamo hasi kama wako, shame on you mamndenyi
     
  20. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,465
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    atajitetea lakini ukweli unabaki pale pale...amenyanyapaa.....
     

Share This Page